A2 Host kumpara sa Media Temple (maj 2020)

a2-hosting-vs-media-templo


Ano ang A2 Pagho-host sa akin ng Media Temple para sa mga sumusunod na WordPress? A2 Hosting tani at produktotin at gulong ang WordPress ng WordPress at ang aking planeta at WordPress Temple. Ang Media Temple ay makikita ko ang mga gumagamit ng Internet bilang isang minahan ng internet, at kung ano ang A2 Hosting para sa mga hostet na ako ay maghanap ng internet sa mga internet na nakalagay sa internet. Kung sa loob ng isang araw, maaari akong maglagay ng isang serbisyo sa A2 Hosting para sa Media Temple na mayroong WordPress na WordPress sa WordPress.

A2 Hosting kumpara sa Mga Detalye ng Media Temple

Mga sitwasyon

KategoriaA2 Hostinga2-hostTempulli i mediaveTempulli i mediaveMga Komento
Pag-setup fitues
Paneli i kontrollit fitues
Qendrat e të dhënave fitues Ang Media Temple ay makikita mo sa El Segundo, CA at Ashburn, VA.
Shpejtësia at mag-internet sa internet fitues
Karakteristikat e sigurisë fitues A2 Hosting siguron SSL Falas dhe Siguri Praktike tungo sa Përjetshme.
Rikthim dhe rivendosje të të dhënave fitues Tempulli at Medias siguron 30 na lamang na naisakatuparan.
Përditësime automatike fitues fitues Itali.
Mga server fitues
rrjet fitues
Zhvillimi i WordPress fitues
SSL fitues A2 Pag-host ng siguradong Letterifikatat Lextry ng SSL.
Karakteristikat at hostimit fitues Me A2 Hosting ju merrni Email Pafund dhe Funksionalitet Plesk.
burime fitues
vënie në skenë fitues Me tempullin at mediave ju merrni 2 Sitet Stadesh at Institusyon sa Uebfaqe
Ndihma për klientët fitues Ang A2 Hosting ofron mbështetjen at gulong ay hindi dapat i-Guru ng Guru.
Garancia e kthimit të parave fitues A2 Hosting ju garanton çdo kthim parash.
Çmimi / Halaga fitues

Skenimi i faqes sa internet

Ang A2 Hosting sa Media Temple ay dapat na mag-internet sa aking planeta at gulong. Ang mga ito ay magpapakita ng skenik nuk na ako ay mayroong mga epekto sa mundo, at hindi na muna ako magbabago sa Media at sa Media. Ang Tempulli at Mediumit na mag-click sa internet para sa mga internet sa internet. Sa gayon, sasagutin ako ng isang tao na maglagay sa akin ng isang taon. Me A2 Hosting, kung ano ang dapat gawin para sa mga ito ay tumatakbo sa akin bilang isang beses na mag-alis ng mga ito. Ang Temple Media ay nagbigay ng kahulugan sa mga kategorya.

Rikthim dhe rivendosje të të dhënave

Temple Media ofron kopje rezervë të automatizuar të përditshëm. Dhe, zgjedhja dhe rivendosja at pikës për të rikuperuar të dhënat tuaja është shumë e lehtë. Kung hindi, ang A2 Hosting ofron kopje rezervëtët tëtët Dropbox. Sidoqoftë, ang mga ito ay tumatakbo sa mga blog na ito, na mag-iisa sa mga funksiononi procesin at kopjes rezervel. Prandaj, Temple Media ay naaangkop sa këtu.

Ndihma për klientët

At kung paano mo ito ipapadala, ang A2 Hosting ofron kohë shumë më të shpejtë të përgjigjes. Dagdag pa ang disponueshmëria at gulong ng biseda na live na sa Media Temple. Sidoqoftë, kung paano mo ako mag-host ng WordPress bilang WordPress, tulad ng isang napakahusay. Para sa mga sumusunod na produkto na ito ay dapat na maipahiwatig ang A2 Hosting, na kailangan mong maipahiwatig ang aking planeta at ang aking planeta at ang aking planeta at WordPress WordPress. Mag-click sa Media Temple, gjithashtu mo na kung ano ang dapat mong gawin. Sshtë shumë afër një barazimi me mbështetjen e klientit. A2 Hosting merr një avantazh të vogël bazuar në kohën and reagimit të gulong.

a2-host
A2 Hosting
planeta:

 • 1 umupo (12,97 $ hënë)
  1 Uebfaqe / 10 GB Ruajtje
 • 3 Sitet (19,48 dolyar në muaj)
  3 Uebfaqe / Ruajtje 25 GB
 • Pafund (37.97 $ hënë)
  Mag-faqet at mag-internet gamit ang pakufizuara / 40 GB Ruajtje

Qendra e të dhënave: Michigan, SHBA
Domain falas?: jo
Garancia at kthimit të parave: Hindi mo ba sinabi

Avantazhet at A2 Hosting

 • Ang server ay maaari mong gawin at turbo ang parashikuara sa plano ng plano.
 • Përfshinë llogaritë at postons elektronike
 • Cache at WordPress LiteSpeed
 • Udhëzues WordPress ay magbabasa ng internet sa internet
 • Ang Garancia e kthimit të para alamin ang mga ito

I-click ang I-click ang iyong impormasyon sa A2 HostP WordPress sa Menaxhuar

Tempulli i mediave
Tempulli i mediave
planeta:

 • Personal (20 dolyar në muaj)
  2 Uebfaqe / 50 GB Ruajtje
 • Pro ($ 60 muaj)
  10 Uebfaqe / 200 GB Ruajtje

Qendrat e të dhënave: El Segundo, CA dhe Ashburn, VA
Domain falas?: Po (Plani Pro)
Garancia at kthimit të parave: 30 dite

Avantazhet e tempullit sa mediave

 • Mjedisi i vërtetë i skenave
 • 30 ditë rezervë dhe rivendosje
 • Monitorimi at Siguro kasama ang Mbrojtja at DDoS
 • Kontrolin ko ang Git
 • WP Easy Mode para sa Temat at kukuha ng stock

Mag-click sa Internet na mag-click sa WordPress para sa Menaxhuar Tempulli at Medias

rekomandim

Ang Media Temple ay sigurado para sa iyong pag-click sa WordPress para sa WordPress. Hindi ko naisakatuparan ang A2 Hosting, patjetër që tregon. Ako ay magrekord at maglagay sa A2 ng isang araw na mag-iiwan sa internet, sigurado na ako ay mag-iisa at mag-iisa sa aking WordPress at mag-alis sa WordPress na mag-ayos ng mga WordPress. Kung paano ang tani, hindi ko na naisusulat ang Media Temple habang nagpapatuloy ako sa premium na WordPress sa WordPress. Ang Shikoni vlerësimet ay makakakuha ng rishikimit na maglagay ng Templo ng Media sa pamamagitan ng.

Jeffrey Wilson Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me

About the author

Adblock
detector