A2 Hosting kumpara sa SiteGround (sa 2020) – “Këtu është përvoja ime …”

Vizita e-siteground Vizita e-a2-host


Krahasimi at A2 Hosting dulot ng SiteGround sa loob ng iyong telepono ng jashtëzakonisht at ngushtë. Ang mga ito ay dapat na maging characteristika na hindi katulad ng mga ito ay tumatakbo sa jashtëzakonshme të pritjes sa internet. I-click ang isang taon na ang A2 Hosting at SiteGround. Përveç shpejtësisë dhe kohës së shkëlqyeshme të shkëlqyeshme, kam gëzuar gjithashtu mbështetje të shkëlqyeshme sa mga kliyente na mag-aaral sa internet.

Megjithëse SiteGround at kung saan ang A2 Hosting ay maaaring maglagay ng mga CMS (sistema ng mga espesyalista sa WordPress) -. Sa Akin A2 Hosting, ang lahat ay dapat mag-optimize sa WordPress na maglagay ng WordPress at mag-iisa. Kung gayon, maaari mong i-install ang WordPress na pag-install ng regelistroheni. Tulad ng Site, SiteGround at makikita mo ang mga opsyon na kailangan mo akong maglagay ng WordPress. Ang planeta at ang SiteGround ay maglagay ng mga teknolohikal at gulong ng SuperCacher na mag-internet at mag-iiba sa internet, mag-uumpisa sa iyong system na gagamitin ang monitor ng HackAlert na mag-apela at mag-download ng internet.

I-host ang A2 Hosting sa SiteGround ng jac cPanel na dapat mag-host ng mga limitasyon sa loob ng isang taon. Ang planeta at ang mga ito ay makakakuha ng kumpletong araw ng gjithashtu bilang strukturuara në mënyrë të ngjashme – me tre nivele duke përfshirë packageat fillestare, të përparuara dhe premium. Ang A2 Hosting at SiteGround ofrojnë shumë vlera me planeta at gulong ng pritjes – me secilin duke përfshirë disa veçori shumë mbresëlënëse. Ang planeta at ang A2 kushtojnë ay dapat na mag-secilin nivel – una më pëlqen. Kung mayroon ka, magdagdag ng SiteGround kushton na mag-iisa, kung paano mag-iisa ang limitasyon.

Ang kliyente ko sa A2 Hosting at SiteGround, tiyak na maiisip nila ang mga ito na ako ay mag-host ng internet sa internet sa internet para sa mga shkëlqyera.

A2 Hosting kumpara sa SiteGround: Shpejtësia at internet sa internet

Sa loob ng testimonya, ang SiteGround postoi dukshëm ay muling mag-develop sa shpejta. Ang A2 Hosting ay nagbibigay ng siguradong impormasyon sa internet, at sa mga kategorya ng SiteGround.

A2 Hosting kumpara sa SiteGround: Mag-ugnay sa mga kliyente

a2-hostsiteground
Mbështetje e biletaveTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Mag-email sa akinTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Mbështetje telefonikeTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Mabuhay si BisedaTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Migrim sa internetTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Ndihmë me përparësi në dispozicionTipar i përfshirëTipar i përfshirë

I-download ang iyong site at makipag-ugnay sa A2 Hosting dhe SiteGround. A2 Pagho-host sa Grupin at gulong sa Guro sa SiteGround at i-program ang programet na mag-e-trace para sa mga ito at mag-iisa sa mga gulong na mag-apela at mag-ayos. SiteGround na sigurado na vazhdimisht ay hindi ko dapat i-click ang shpejta na mag-apela at mag-iisa sa mga ito, kung paano ko ito gagamitin ang mga ito. Ngayon, hindi ko dapat gawin ang mga ito upang mag-host ng tungkulin at magbasa sa site, SiteGround.

A2 Hosting vs SiteGround: WordPress

Maaari mong tingnan ang A2, Hosting ng A2 Hosting at SiteGround na ang mga ito ay dapat na mag-host ng WordPress. Hindi ko na naisakatuparan ang mga araw na ito ay mag-i-click sa WordPress. Ang Hosting ng A2 ay gagawa ng WordPress para sa WordPress, maglagay ng SiteGround tani para sa funksionalitetin at gulong ng WordPress Starter at mag-i-click sa Internet para sa internet. Kung hindi, maaari mong makita ang mga characteristika premium na WordPress na normal na gumamit ng planeta para sa shtrenjta na tignan ang bilangxx. Kung ang mga kategorya, ang shkak ay tungkulin ang iyong tungkulin (mag-i-click sa kliyente, at iba pa.), Huwag magawa ang Site na SiteGround na nai-download ang site. SiteGround rekomandohet gjithashtu na WordPress.org.

Krahasimi at Karakteristikave sa WordPress
Piliin ang aking Planin at Pritjes

A2 HostingSiteGround
Pag-installTipar i përfshirë
Azhurnime automatikeTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Rikthim automatik i të dhënaveTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Në kërkesë rezervë dhe rivendosjeTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Skenimi i faqes sa internetTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Caching at optimizuarTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Siguria at WordPressTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Mund të menaxhohet WordPress?Tipar i përfshirëTipar i përfshirë

A2 Hosting vs SiteGround: Seguridad

a2-hostsiteground
SSL falasTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Mbrojtja e DDoSTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Mbrojtja brutal e forcësTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Skanimi i viruseveTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Mbrojtje na hackTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Monitorimi 24/7 at PaniguradoTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Web Hosting FirewallTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Mjet sigurie patchmanTipar i përfshirë
Autentifikimi me dy factorTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Izolimi i llogarisë së hostimitTipar i përfshirë
Mbrojtja e SPAM-itoTipar i përfshirëTipar i përfshirë

A2 Hosting vs SiteGround: Zhvillimi

a2-hostsiteground
Mbështetje PHP7.37.3
Baza e të dhënave të pakufizuarTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Baza at mag-aaral sa MySQL10.1.40-MariaDB5.1.73
Maaari mong i-post ang PostgreSQLTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Node.jsTipar i përfshirë
Qasja në SSHTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Apache2.4.412.4
gitTipar i përfshirëTipar i përfshirë
pitonTipar i përfshirëTipar i përfshirë
FTP / SFTPTipar i përfshirëTipar i përfshirë
WP-CLITipar i përfshirëTipar i përfshirë

A2 Hosting vs SiteGround: Dallimet

Avantazhet at A2 Hosting mbi SiteGround:

 • A2 Mjedisi at Optimizuar ng Shpejtësitë at Shpejtë të Uebfaqeve
 • Ang Siguria e përhershme ay nag-develop
 • Zgjedhja at 4 Qendrave ay i-click ang Dhënave
 • Opsioni i serverit Turbo para sa isang taon na ang lumilipas sa 20x
 • A2 Mjedisi at Optimizuar ng WordPress WordPress
 • Rikthe rezervë serveri
 • Falas CDN ng Cloudflare na kung saan ay i-click ang iyong limitasyon
 • Rrjeti katërfish i tepërt
 • Para-installimi at WordPress-ito ay Optimizuar
 • Ang Garancia e kthimit të para alamin ang mga ito

Avantazhet at SiteGround mbi A2 Hosting:

 • Rekomanduar WordPress.org
 • Përfshin Karakteristikat at Menaxhimit të Menaxhuar
 • Ang Teknologji superCacher ay gumagamit ng shpejtë
 • Përfshin Starter WordPress ay maaari kang maglagay ng tungkulin
 • Rezervime të automatizuara ditore
 • Mbështetje e vazhdueshme dhe e përgjegjshme at klientit
 • Ang Inteligjenca artipisyal na Anti-Bot ay hindi dapat magtaglay ng mga brutal na tsek forcës
 • Ang Zgjedhja at qendrave ay makakakuha ng 3 kontinente

A2 Hosting vs SiteGround Detajet

Mga sitwasyon

KategoriaA2 HostingA2 HostingSiteGroundSiteGroundMga Komento
Qendrat e të dhënavefituesSiteGround ka ng 5 taon na ang nakaraan sa loob ng 3 na konteksto na kailangan mo.
Pajisjet at serverfituesAng Server A2 Turbo ay maaaring maging isang taon na ang lumilipas sa 20x. Ang server na ito ay Turbo at ang Swift përfshijnë ay mag-disqet at gjendjes së ngurtë (SSD).
rrjetfituesA2 Hosting ofron një rrjet katërfish të tepërt. Ju gjithashtu merrni falas CDN Cloudflare.
Regjistrim / Provizion at llogarisëfituesPërfshinë funksionin Starter WordPress.
Paneli i kontrollitfituesfituesItali. Ang mga ito ay tumatakbo sa cPanel dhe cilësimet at menaxhimit të llogarisë suaj.
Shpejtësia dhe performancafituesShihni rezultatet më poshtë.
sigurifituesA2 Hosting na mag-host ng Internet at mag-host ng Patchman sa Hosting.
Rikthim i të dhënavefituesSiteGround siguron kopje rezervë automatike dhe mund tén rivendosni sa 30 taon na ang lumilipas. Tani ata ofrojnë gjithashtu kopje rezervë të kërkesës.
Mjetet e zhvilluesitfituesfituesItali. Të dy aktualisht po mbështesin PHP 7.3
WordPressfituesSiteGround ofron characteristika të menaxhimit të menaxhimit, duke përfshirë azhurnime automatike, rezervim tëtëtët dët what SuperCacher për shpejtësi të shtuar.
Aplikimet në UebfaqefituesfituesItali. Sa 400+ aplikasyon ng mga application ng cPanel
Kredite at reklamimitfituesKredi falas Bing / Yahoo
Koha e reagimit ang pag-click sa iyong telepono at kliyentefituesZakonisht rreth 15 seg. ose më pak
Mga Rezoluta at mga ito ay magpapakita sa iyong kliyentefitues
Garancia e kthimit të paravefituesAng Garancia e kthimit të para alamin ang mga ito
Çmimi / Halagafitues3.92 dolyar – 9,31 $ hënë.

A2 Hosting
A2 Hosting

Biznesi i Filluar: 2003
Vlerësimi i BBB: A+
Vendndodhja e qendrës së të dhënave: Michigan, SHBA; Arizona, SHBA; Amsterdam, EUR; Singapore, Azi

Çmimi: 2,99 $ mo. – 14,99 $ mo.
Bandwidth at pakufizuar: po
Magazinimi i Pafund: po
I-email ang aking pakufizuar: po
Maramihang Mga Domain na domain: po

Maghihigpit sa host: cPanel
Uptime në server: 99.9%
Periudha e rimbursimit: Hindi mo ba sinabi
Hindi maikakaila ang pag-host ng limitasyon ng tërkushtuar: po

Shtesa falas:
Attracta SEO dhe Mjetet at marketingut
Mjete Falas HackScan kung ano ang kailangan
Ang mga pahina ng pahina ay nangangalaga sa shtetit (SSD)
Rrjeti i Dorëzimit të Përmbajtjes CloudFlare
Le të Certifikojmë SSL Certifikatat
Mjet i Sigurimit ang tigurado ng Patchman
Llogari e integruar ManageWP

Avantazhet at Zgjedhjes sa A2 Hosting:

 • A2 Mjedisi at Optimizuar ng WordPress WordPress
 • Ang server na opsyonal na Turbo at hindi ko naisasalin ang mga ito
 • Zgjidhni Linux ose Window Hosting
 • Siguria e përhershme
 • Ang aking pag-host sa Green at Green Hosting Green
 • Rrjeti katërfish i tepërt
 • Rikthim rezervë të serverëve falas
 • Skena at Uebfaqeve ng WordPress WordPress at Joomla
 • Mbështetje at Protokollit QUIC (Mga Server Turbo)
 • Mag-transfer ng internet sa internet.
 • ndërfaqe cPanel dhe Malambot.
 • Para sa iyong telepono, mag-email sa chat.
 • Mbështetje e shpejtë dhe e përgjegjshme at bisedës.

Mag-click sa Internet upang mag-click sa A2 Hosting

SiteGround
SiteGround

Biznesi i Filluar: 2004
Vlerësimi i BBB: B
Vendndodhja e qendrës së të dhënave: Chicago IL, N Amsterdam NL, Singapor SG, London UK

Çmimi: 3,95 $ mo. – 14,95 $ mo.
Bandwidth at pakufizuar: po
Magazinimi i Pafund: Jo (10 GB – 30 GB)
I-email ang aking pakufizuar: po
Maramihang Mga Domain na domain: Po (tala ng plano sa StartUp)

Maghihigpit sa host: cPanel
Uptime në server: 99.9%
Periudha e rimbursimit: 30 dite
Hindi maikakaila ang pag-host ng limitasyon ng tërkushtuar: po

Shtesa falas:
CloudFlare CDN
Rikthim falas dhe rivendosje (ipinapalagay sa akin ang planin StartUp)
Ang mga sertipiko ng SSL pribado ay nagbigay ng impormasyon (tingnan ang StartUp)

Avantazhet e zgjedhjes së sitit rrethues:

 • Mag-transfer ng internet sa internet.
 • Ang mga server ay hindi kontinente.
 • Përfshihet rrjeti i dorëzimit të përmbajtjes.
 • Shërbime të menaxhuara WordPress at Joomla të disponueshme.
 • Shërbimi SuperCacher para sa mga ito.
 • Ang mga automatike automatike ay i-click ang WordPress
 • Rezervime ng isang automatizuara kung paano ko magagawa ang mga ito
 • ndërfaqe cPanel dhe Malambot.
 • Para sa iyong telepono, mag-email sa chat.
 • Mbështetje e shpejtë dhe e përgjegjshme at bisedës.

I-click ang iyong mga site na mag-i-click sa SiteGround

Ang Krahason A2 Hosting ay isang host ng host at ujerit?

Bluehost kumpara sa A2 Hosting
Kjo krahasim midis A2 Hosting dyan sa Bluehost na kung saan ay. Sa loob ng eroplano ng eroplano ay tumatakbo sa internet na naglilimita sa internet…

A2 Hosting kumpara sa DreamHost
Sa loob ng isang araw na A2 Hosting at ang DreamHost ay sumasagot sa mga ito upang maglagay ng WordPress at maglagay ng WordPress at maglagay ng eroplano para sa mga sasakyang panghimpapawid …

A2 Hosting kumpara sa GoDaddy
Ang GoDaddy ofron shumë produkte dhe shërbime (ang domain ng isang domain at ang domain), kung saan ang mga ito ay naglalagay ng isang planeta at ang planeta at ang planeta at ang aking planeta sa internet.

A2 Hosting kumpara sa GreenGeeks
Ang A2 Hosting sa GreenGeeks ay sasalihan ko na mag-ayos ng isang serbisyo sa web hosting na mag-host ng web. Ang mga pavarësisht nëse duët tis krijoni shumë faqe sa internet ose vetëm një, është padyshim një thirdrje at ngushtë se cila është më mirë …

A2 Hosting kumpara sa HostGator
Si e krahason A2 Hosting ako HostGator? Bilang isang taon, ang A2 Hosting ay magbibigay ng isang taon sa loob ng iyong koneksyon

A2 Hosting kumpara sa InMotion
Ang Lajmi i mirecho ng krahason A2 Pagho-host sa InMotion Hosting ay makikita mo ang mga ito at mag-e-mail ako. Ang mga ito ay sumangguni sa internet ng mga internet sa loob ng aking mga internet sa internet sa akin ng isang taon na ako ay tumatakbo…

A2 Hosting kumpara sa InterServer
Sa loob ng isang taon na ako ay nakikipag-ugnay sa kredensyado at sumasabay ako sa internet sa loob ng internet sa loob ng internet …

A2 Hosting kumpara sa Jaguar PC
Kung sa loob ng mga kredensyang ito, makikita mo ang isang A2 Hosting na may Jaguar PC. Sa Akin A2 dyan sa Jaguar, bago magplano ng plano sa loob ng…

A2 Hosting vs Liquid Web
Si e krahason A2 Hosting ako ng Web Liquid? Kase sa loob ng mga negosyante na interesado sa gitna ng telebisyon para sa internet …

A2 Hosting vs Site5
Kung sa loob ng mga krahasim, para sa aking mga site na A2 Hosting at Site5. Tumugon sa isang internet sa internet ng eroplano na tumatakbo sa strukturuara të pritjes (themelore, tita avancuara dhe turbo), kung paano ko ito inilalaan nang una upang mag-ayos ng internet.

A2 Hosting vs Web Qendra at Hosting-ito
Hindi ko alam kung ano ang gagawin sa akin – ako ay stratehiya at planuhin ang gulong ko para sa mga ito at mag-kliyente …

A2 Hosting Wix
Si e krahason A2 Hosting ako ng Wix? Tumanggap ng trademark ng Ky krahasim ang iyong tradisyunal na serbisyo para sa internet na mag-internet sa isang pakete ng internet na kung saan ay tumatakbo ako sa internet at magbasa ng mga plano para sa mga server. …

Ang Krahasohet SiteGround me hostet at tjerë tebes?

SiteGround vs Bluehost
SiteGround at ang Bluehost ay makakakuha ng mga site ng brayt ng tungkulin upang mag-internet sa internet. Ang planeta at situwasyon ng SiteGround dulot ng Bluehost ay nais mong mag-ukol sa…

SiteGround vs DreamHost
SiteGround dulot ng DreamHost na kung saan ay makikita ko ang internet sa internet. Kung ang mga ito ay gagawin ko para sa mga planeta at gulong sa Ndara Hosting …

SiteGround vs GoDaddy
SiteGround at ang GoDaddy sa pamamagitan ng pag-alis ng mga mobile phone sa internet. Ang sasakyang panghimpapawid ng mga larawan para sa eroplano ay sasakay sa webmaster sa akin ng isang webmaster…

SiteGround vs GreenGeeks
GreenGeeks dulot ng SiteGround noong isang taon na ang iyong internet sa internet. Hindi ko dapat i-host ang internet sa internet at mag-iisa ako sa iyo …

SiteGround vs HostGator
SiteGround kasama ang HostGator sa pamamagitan ng pag-iisa ng form ng internet upang maglagay ng eroplano para sa internet. Hindi ko alam ang kliyente na nakalagay sa kompanive, kung paano mo mag-iisa ang mga ito upang mag-alis sa mga mag-aaral na mag-iisa. …

SiteGround vs InMotion Hosting
SiteGround dulot ng InMotion Hosting na mag-host ng host ng internet sa internet. Ang kliyente ko ay sumasakop sa internet, hindi ko ito pinipigilan sa mga shkëlqyer para sa mga ito ay sumasabay sa mga ito na ako ay tumatakbo sa internet. …

SiteGround kumpara sa InterServer
Ang mga ito ay tumatakbo sa mga serbisyo sa internet upang ako ay mag-internet sa internet. Huwag i-personalize ang SiteGround at magbahagi ng InterServer, kung paano mo ako mag-iinspire sa mga blog na ito at magbasa ng isang taon.

SiteGround vs iPage
SiteGround at iPage ofrojnë shumë na eroplano at hindi ko ito makikita sa internet. Sa loob ng mga krahasim, kung paano mo ako makikita sa Planet at gulong sa Pag-host ng pag-host ng mga serbisyo sa pag-uumpisa …

SiteGround vs Jaguar PC
Hindi ko naisakatuparan ang SiteGround krahason sa akin ng Jaguar PC. Kinailangan ng host ng isang lugar para sa mga barabartë na nakalagay sa mga manonood…

SiteGround vs Liquid Web
Si e krahason SiteGround me Liquid Web? Hindi ko naisakatuparan ang SiteGround kumpara sa Liquid Web, kung paano ko makikita ang WordPress na maglagay ng WordPress sa aking WordPress at ng WordPress para sa akin. …

SiteGround vs Namecheap
Ang SiteGround at ang Namecheap sa eroplano ng eroplano ay tumatakbo sa internet (hindi ko dapat maghanap ng internet), kung paano ako maglagay ng internet …

SiteGround vs Wix
Kjo krahasim midis një plani tradicional të mbajtjes së faqes in my internet dhe një pakete krijuese të faqes së internetit hedh një vështrim nja planeta at menaxhimit të mikexhuar të SiteGround-it përkundrejt eroplano të krijes …

SiteGround vs WP Engine
Maaari mong tingnan ang WordPress, kung paano mo naisip ang mga ito. Bukod, ang mga ito ay dapat na ako ay mag-ukol …

rekomandim

Kjo krahasim ay i-download ang telepono ng jashtëzakonisht at ngushtë. Hindi ko naisasagawa ang SiteGround ng iyong site na mag-ayos ng basura. Ang Shihni vlerësimet at rishikimit ay mag-iisa ng mga rrethues:

Jeffrey Wilson Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me
  Like this post? Please share to your friends:
  Adblock
  detector
  map