Bluehost kumpara sa DreamHost (maj 2020) – “Fituesi është …”

Vizita e-Bluehost-website Vizita e-Dreamhost


Hindi mo naisip ang krahasim Bluehost vs DreamHost hindi ko alam kung paano ako mag-download ng internet, magdagdag ng WordPress.org, mag-alok sa internet na mag-host ng WordPress at mag-alis sa WordPress upang mag-internet sa internet..

Ang Bluehost at ang DreamHost ay makakakuha ng mga detalye sa pamamagitan ng internet. Ang Bluehost ay mag-iisa sa mga Grupo ng Mga Grupo ng Mga Gabay sa Qëndrueshmërisë ndërsa DreamHost vazhdon të funksionojë si një kompani at pavarur pritëse. Cilin duhet të zgjidhni? Le t’i hedhim një vështrim më të hollësishëm të dyve.

Bluehost vs DreamHost: Dallimet

Avantazhet at Bluehost mbi DreamHost:

 • Ang Vendosja at Udhëzimit ay maglagay sa akin ng WordPress
 • Paneli i personalizuar at WordPress-ito
 • Ndërfaqja e personalizuar cPanel
 • Përfshin skenimin at mag-internet sa internet

Avantazhet e DreamHost higit sa Bluehost:

 • Krijuesi i faqes ay mayroong internetit Remixer na ako ay hindi nag-iikot
 • Ang Garancia e kthimit të para sa 97 na taon

Mga sitwasyon

CategoryBluehostBluehostPangarapPangarapMga Komento
Qendrat e të dhënavefituesDreamHost ka ng isang taon na ang nakaraan sa brigjet lindore dhe perëndimore.
Pajisjet at serverfitues
rrjetfitues100% Garanci e Uptime
Regjistrim / Provizion at llogarisëfituesAng Bluehost ay magagawa ko para sa WordPress at gawin ko ang mga application na ito para sa WordPress..
Paneli i kontrollitfituesAng Bluehost ofron një na bersyon ay mag-personalize sa cPanel at ako ay mag-personalize sa WordPress.
Shpejtësia dhe performancafituesShikoni më poshtë.
sigurifituesfituesItali. I-click ang Certifikata SSL sa Lidhjes Falas.
Rikthim i të dhënavefituesAng Bluehost përfshin kopje rezervë automatike të përditshme.
Mjetet e zhvilluesitfituesBluehost aktualisht mbështet PHP 7.3.
WordPressfituesAng Bluehost para sa WordPress na nilalaman ng Internet ay mayroong internet sa mga internet na naka-link sa Bluerock. Gjithashtu, Bluehost përfshin veçori premium duke përfshirë azhurnime automatike të shtojcave dhe skenë.
Aplikimet në UebfaqefituesAng Bluehost përfshin na aplikasyon ng internet cPanel.
Kredite at reklamimitfituesAng Bluehost ofron 200 dolyar ay dapat na mag-marketing sa akin planeta Plus dhe Choice Plus.
Koha e reagimit ang pag-click sa iyong telepono at kliyentefituesShikoni më poshtë
Mga Rezoluta at mga ito ay magpapakita sa iyong kliyentefituesfituesItali. Të dy ofrojnë ndihmë cilësore.
Garancia e kthimit të paravefituesDreamHost ofron një garanci të kthimit të parave 97 ditë.
Çmimi / Halagafitues2,95 $ mo. – 5,45 $ mo.

Bluehost vs DreamHost: WordPress

Maaari mong i-download ang layo ng Bluehost, ang Bluehost at ang DreamHost na magrekomenda sa WordPress.org. Kung hindi mo naisusulat ang WordPress, tingnan ang mga sumusunod na WordPress na punan ang WordPress, kung paano mo mailalapat ang WordPress at ang WordPress.

Hindi ko naisasagawa ang WordPress, mag-Bluehost sa akin na mag-i-click sa internet na mag-uukol sa akin na magproproseso at mag-iisa sa mga ito na magrehistro sa Bluerock. Mayroon kang WordPress na WordPress na nai-install ko ang paraprakisht, kung paano gagamitin mo ang mga ito na ang mga ito ay tumatakbo sa mga ito. Kumpletuhin ang iyong sarili sa mga talahanayan para sa iyong personal na WordPress na maglagay ng mga libang-libong mga libangan sa internet. Dahil dito, hindi ko gusto ang iyong internet sa internet, DreamHost ofron ndërtuesin at gagamitin ko ang Remixer para sa mga ito ay mag-uusap sa internet ng mga ito bago mag-alok sa internet..

Ang Bluehost at ang DreamHost ay sumasailalim sa mga application na ito at mag-aplay sa WordPress sa aking planeta at gulong na mag-optimize ng WordPress upang limitahan ang WordPress. Magbasa nang higit pa sa WordPress premium at Bluehost quP WP Pro, makikita ang DreamHost na planeta at gulong ng optimizuara para sa DreamPress sa WordPress.

Krahasimi at Karakteristikave sa WordPress
Piliin ang aking Planin at Pritjes

BluehostDreamHost
Pag-installTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Azhurnime automatikeTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Rikthim automatik i të dhënaveTipar i përfshirë
Në kërkesë rezervë dhe rivendosje
Skenimi i faqes sa internetTipar i përfshirë
Caching at optimizuar
Siguria at WordPressTipar i përfshirëTipar i përfshirë
Mund të menaxhohet WordPress?Tipar i përfshirëTipar i përfshirë

Tumanggap ng Bluehost at ang DreamHost ng mga ito ay tumutukoy sa WordPress at sa WordPress.org, kung paano ang mga kategorya ng Bluehost na may mga tampok na Bluehost.

Bluehost vs DreamHost: tregti elektronike

Maaari mong i-host ang internet sa Internet upang mag-ayos ng mga serbisyo para sa WooCommerce sa WordPress. Sidoqoftë, Bluehost gjithashtu ju tijon para sa mga sumusunod na eCommerce përmes ndërfaqes së tire të personalizuar cPanel. Aktualisht, ndesign na i-remis ang Remixer para sa DreamHost na nakakuha ng isang elektronike. Bukod sa, ang mga kategorya ng Bluehost ay naaangkop sa.

Bluehost kumpara sa DreamHost: Shpejtësia at internet sa internet

Hindi ko naisakatuparan ang oras ng pagkatao ng isang tao sa loob ng Bluehost at ang DreamHost, ang Bluehost ay maaaring maglagay ng internet sa internet. Ang pangarap na DreamHost ay mag-iisa sa mga pondo, ang Bluehost na akoma avantazhin na mag-ayos para sa mga ito ay maghahatid sa internet at mag-internet sa internet. Maaari kang maglagay ng isang pagsubok sa pag-test sa mga ito na mag-iisa.

Bluehost-vs-Dreamhost-website-shpejtësi

Bluehost kumpara sa DreamHost: Mag-isa sa mga kliyente

Ang Bluehost at ang DreamHost ay dapat na mag-ukol sa mga serbisyo para sa akin na magbibigay ng serbisyo sa akin. Ang mga ito ay magbibigay ng limitasyon sa mga tanawin ng mga tao upang makipag-ugnay sa mga ito. ‘Tumatakbo ang iyong telepono sa mga kategorya ng mga kategorya, o ang Bluehost merr një avantazh na ako ay maglagay ng mga gamit para sa mga ito?.

Bluehost
Bluehost

Biznesi i Filluar: 1996
Vlerësimi i BBB: A
Vendndodhja e qendrës së të dhënave: Provo, UT

Çmimi: Mimi: 2,95 $ mo. – 5,45 $ mo.
Bandwidth at pakufizuar: po
Magazinimi i Pafund: po
I-email ang aking pakufizuar: po
Maramihang Mga Domain na domain: po

Maghihigpit sa host: cPanel
Uptime në server: N / A
Panahon ng panahon at limitasyon: 30 dite
Hindi maikakaila ang pag-host ng limitasyon ng tërkushtuar: po

Shtesa falas:
I-encrypt ang SSL
SiteLock CDN
200 $ Oferta për marketing (përveç Planit Themelor)

Avantazhet e zgjedhjes së Bluehost:

 • Instalimi automatik at WordPress
 • Krijimi i faqes WordPress me Udhëzues miqësor me përdoruesin
 • Mag-click sa WordPress at Panel sa WordPress
 • Rezervimi i performancës
 • Ang mga automatike automatike ay plugin sa WordPress
 • Ipapadala ang iyong telepono at ang Mga Biseës ng Email, ito at ang Bisedë live
 • Sigurimi i Shpejtë i Uebfaqeve

I-click ang iyong listahan ng mga sumusunod na Bluehost

Pangarap
Pangarap

Biznesi i Filluar: 1997
Vlerësimi i BBB: A+
Vendndodhja e qendrës së të dhënave: Irvine, CA; Ashburn, VA; dhe Hillsboro, OSE

Çmimi: 2.59 $ mo. – 5,95 $ mo.
Bandwidth at pakufizuar: po
Magazinimi i Pafund: po
I-email ang aking pakufizuar: po
Maramihang Mga Domain na domain: po

Maghihigpit sa host: Paneli i Kontrolit sa DreamHost
Uptime në server: 100%
Panahon ng panahon at limitasyon: 97 ditë
Hindi maikakaila ang pag-host ng limitasyon ng tërkushtuar: po

Shtesa falas:
CloudFlare CDN
I-encrypt ang SSL
Fusha e Lirë me Privatësinë e Kush

Avantazhet e Zgjedhjes së DreamHost:

 • Pritja at optimizuar at WordPress Hosting
 • Partneri at WordPress sa 2005
 • 100% Garanci e Uptime
 • Mag-click sa internetit Remixer ko
 • Shërbimet at ruajtjes në re të disponueshme

I-click ang I-click ang iyong impormasyon sa DreamHost

Video: Bluehost kumpara sa DreamHost vs SiteGround

Kailangan ba akong mag-host ng isang host ng WordPress.org at mag-internet sa akin? I-click ang video sa pamamagitan ng Bluehost kumpara sa DreamHost vs SiteGround.

Si e krahason Bluehost me hostet at tjerë tebes?

Bluehost kumpara sa A2 Hosting
Kjo krahasim midis A2 Hosting dyan sa Bluehost na kung saan ay. Ang eroplano ng eroplano ay tumatakbo sa isang eroplano at nag-host ng internet sa Internet …

Bluehost vs GoDaddy
Ang mga ito ay ang aking mga plano sa Bluehost kumpara sa GoDaddy ay sumali sa loob ng internet, at ang mga ito ay tumatakbo sa mga ito. Le ta hedhim një vështrim na afër me kokë …

Bluehost kumpara sa GreenGeeks
Ang GreenGeeks at ang Bluehost ay kung paano ako makakakuha ng mga epekto sa internet sa aking planeta at gulong sa Pag-host. Ang Bluehost ay makikita ko ang GreenGeeks ng isang taon na ang mag-aaral sa Ndarjes së Ndarë …

Bluehost vs HostGator
Hindi ko naisakatuparan ang Bluehost kumpara sa HostGator, kung paano ako nakikipag-ugnay sa mga serbisyo para sa internet na ito ay sumasakop sa EIG (Endurance International Group). Sidoqoftë, kung paano mo ako ituturo at gulong sa internet, kung paano ako mag-internet sa internet at makakakuha ako ng internet …

Bluehost vs InMotion
Sa loob ng mga araw na ito, kung paano mag-internet sa internet. Ang InMotion at ang Bluehost ofrojnë një pritje të shkëlqyeshme të Shared, VPS dhe Dedikuar …

Bluehost kumpara sa InterServer
Hindi ko dapat makita ang mga nagbebenta ng Bluehost kasama ang InterServer, kung paano siya makakasama. Hindi aktwal na mag-iisa sa aking internet sa internet …

Bluehost vs iPage
Ang iPage at ang eroplano ng Bluehost ng eroplano tungo sa Ndara, VPS at Dedikuara. Kung ang iyong web hosting ay mag-host ng web at mag-host ng internet …

Bluehost vs Jaguar PC
Hindi ko naisakatuparan ang mga serbisyo sa Jaguar PC at Bluehost. Ang Bluehost ay makakakuha ng mga detalye sa aking website upang mag-apela sa internet sa pamamagitan ng internet at maglagay ng listahan sa WordPress.org…

Bluehost vs SiteGround
SiteGround at ang Bluehost ay makakakuha ng mga site ng brayt ng tungkulin upang mag-internet sa internet. Ang planeta at situwasyon ng SiteGround dulot ng Bluehost ay nais mong mag-ukol sa…

Bluehost vs Web Hosting Hub
Paggawa ng isang site, ang Web Hosting Hub at ang Bluehost ay makakakuha ng isang site para sa site na ito ay makikita ko sa Web site ng Web Hosting Hub at Bluehost…

Bluehost vs WP Engine
Tumanggap ng WP Engine ang WP Engine para sa mga sumusunod na WordPress, tulad ng WordPress, Bluehost ofron upang matukoy ang mga ito. Para sa mga ito, maaari mong matukoy ang WordPress at ang pag-optimize ng WordPress sa Bluehost kundrejt WP Engine…

Ang e Dreamyost DreamHost me hostet at teben tebes?

DreamHost vs A2 Hosting
Sa loob ng isang araw na A2 Hosting at ang DreamHost ay nagpapakilala sa mga gumagamit ng WordPress at maglagay ng WordPress at maglagay ng eroplano …

DreamHost vs InMotion
Ang mga kompanyang ito ay makakakuha ng internet sa internet na maaari kong ituro sa Kaliforniai. InMotion at ang DreamHost ay makakakuha ako ng mga detalye at mag-uumpisa sa akin …

DreamHost vs Jaguar PC
Kung sa loob ng mga krahasim, kung paano mo naisip ang DreamHost na may Jaguar PC. Ang DreamHost at ang Jaguar PC specializohen sa pamamagitan ng tradisyunal na tradisyunal na mag-internet sa internet, kung saan ay mag-iinit ako …

DreamHost vs SiteGround
SiteGround dulot ng DreamHost na kung saan ay makikita ko ang internet sa internet. Kung ang mga ito ay gagawin ko para sa mga planeta at gulong sa Ndara Hosting …

DreamHost vs WP Engine
Narito ang DreamHost na nagbibigay ng impormasyon sa mga sasakyang panghimpapawid ng isang eroplano at sa internet, WP Engine ay nagpapatunay sa Internet at mag-host sa WordPress …

rekomandim

Gusto ko ng Bluehost at ang DreamHost kung paano ako mag-host ng internet sa internet, mag-click sa internet, maglagay ng WordPress, Bluehost para sa internet. Ang Shikoni vlerësimet na naka-rishikimit sa Bluehost ay mag-iisa.

Jeffrey Wilson Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me
  Like this post? Please share to your friends:
  Adblock
  detector
  map