Bluehost kumpara sa GoDaddy (sa 2020) – “Fituesi i vërtetë është …”

Vizita e-Bluehost-website Vizita e-GoDaddy


Ang Bluehost at ang GoDaddy ay dapat na mag-hostage para sa kanilang pamilya na magtrabaho sa internet. Cilin duhet të zgjidhni për të pritur në faqet and internetit? Këtu është krahasimi ynë Bluehost vs GoDaddy që përfshin fushat kryesore në të cilat duhet të përqendroheni kur zgjidhni zgjedhjen tuaj në internet. Kung paano mo ako ituturo sa aking internet bilang isang web site para sa internet.

Bluehost vs GoDaddy: Dallimet

Avantazhet at Bluehost mbi GoDaddy:

 • Rekomanduar WordPress.org
 • Paneli i personalizuar at WordPress-ito
 • Ndërfaqja e personalizuar cPanel
 • Krijimi i Uebfaqeve sa Udhëzuara me WordPress

Avantazhet at GoDaddy mbi Bluehost:

 • Menaxhimi Superior at Emrit sa Domainit
 • Piliin ang Opsione Web Hosting

Detaje të sa Bluehost vs GoDaddy

Mga sitwasyon

CategoryBluehostBluehostGoDaddyGoDaddyMga Komento
Qendrat e të dhënavefitues
Pajisjet at serverfitues
rrjetfitues
Regjistrim / Provizion at llogarisëfitues
Paneli i kontrollitfituesAng Bluehost ofron një na bersyon ay mag-personalize sa cPanel at ako ay mag-personalize sa WordPress.
Shpejtësia dhe performancafituesShikoni më poshtë.
sigurifituesAng Bluehost ofron Certifikata SSL sa Lidhjes Falas me tj gjitha planeta pritëse.
Rikthim i të dhënavefitues
Mjetet e zhvilluesitfituesfituesItali. Të dy mbështesin na bersyon ng PHP 7.2.
WordPressfituesBluehost përfshin veçori premium duke përfshirë azhurnime automatike të shtojcave dhe skenë.
Aplikimet në UebfaqefituesGoDaddy ofron ndërtuesin at gulong sa internet sa GoCentral.
Kredite at reklamimitfituesAng Bluehost ofron 200 dolyar ay inertat at marketingut.
Koha e reagimit ang pag-click sa iyong telepono at kliyentefituesShikoni më poshtë
Mga Rezoluta at mga ito ay magpapakita sa iyong kliyentefituesShikoni më poshtë
Garancia e kthimit të paravefituesfituesItali. Ang Garancia at kthimit të para 30 na lang «
Çmimi / Halagafitues2,95 $ mo.

Bluehost vs GoDaddy: WordPress

I-click ang Bluehost at ang GoDaddy ofrojnë na maglagay ng eroplano na maglagay ng eroplano para sa WordPress, isinasagawa ng Bluehost ang WordPress.org. Ako ay magbibigay ng pondo at magbibigay ng pondo para sa planeta at gulong ng mga mapa, hindi tinukoy ng mga ito na mag-alok ng Bluehost para sa mga hostet na mag-iilaw sa mga WordPress at WordPress. Ang Bluehost ay kung paano ko ito bibigyan ng impormasyon na mag-iisa sa internet na WordPress upang makakuha ako ng mga sumusunod na serbisyo. Dagdag pa, ang mga guro ay gulong ko sa personal na WordPress at ako ay mag-iisa. Kung gayon, kailangan mo ng isang avancuar, ang Bluehost ay mag-iisa sa mga ito na mag-uebfaqe dhe azhurnime automatike të shtojcave dhe temave.

Pangunahin, ang Bluehost ay sumasaad sa WordPress bilang WordPress.

Bluehost kumpara sa GoDaddy: Ndërtuesit at Uebfaqeve

Hindi mo naisin ang iyong sarili sa internet, kung saan ang GoDaddy ay mag-alok sa internet. Ipaalam ko ang GoCentral GoCadral kung paano ako mag-i-click sa iyo upang mag-alis ng mga taon. Kung gayon, kailangan kong mag-internet sa internet na mag-uumpisa sa aking mga serbisyo at magsaya sa akin na magsisimula sa Seksionit GoCentral. Buksan, ang GoDaddy at ang Bluehost ng mga application na mag-aplay ng cPanel na mag-e-mail at mag-internet sa internet, mag-iisa sa mga ito na magdagdag ng Internet.

Bluehost vs GoDaddy: tregti elektronike

Ang Bluehost at ang GoDaddy ay sasali sa mga tuntunin para sa internet sa internet. Zgjedhja at mga rekomendasyon sa platform ng juaj at mas gusto ko sa internet. Hindi ko gusto ang iyong serbisyo sa internet sa pamamagitan ng aking internet sa mundong ito, kung paano ako mag-online, ang GoDaddy ay makakakuha ako ng internet sa GoCentral at mag-e-mail ako. Ang Sidoqoftë, hindi ko gusto ang iyong sistema sa pag-iipon ng mga gumagamit ng WordPress, kung paano ko magustuhan ang WooCommerce para sa WooCommerce na maglagay sa online, sa Bluehost ay mag-i-click sa aking WordPress.

Bluehost kumpara sa GoDaddy: Mag-isa sa mga kliyente

Kung sa labas, gawin ko ang iyong telepono at mag-apela sa gitna ng Bluehost at ang GoDaddy kur ishte fjala na kung sino ang mag-apela at mag-kliyente. Ang Sidoqoftë, Bluehost na mag-aaral ng mga mag-aaral na magsasaka. Ang mga ito ay mag-iiba sa Bluehost na ang superyor na ito ay mag-iisa sa iyong buhay na mag-live in at mag-alis ng 24/7 – makikita ang GoDaddy. Më e rëndësishmja, zgjidhja at pag-ibig na ako ay propesyonalizmi i përgjithshëm i ekipit mbështetës Bluehost është vazhdimisht i shkëlqyeshëm në krahasim me GoDaddy ku ndonjëherë goditet dhe humbet.

Krahasimi i Shpejtësisë së Uebfaqeve

Kung nais mong masaksihan ang oras ng testimonya, ang Bluehost ay makakakuha ng internet sa internet o mag-uumpisa sa internet. Maaari mong i-rezultate ang karamihan sa mga ito.
Bluehost-vs-GoDaddy-shpejtësi-provë

Bluehost
Bluehost

Biznesi i Filluar: 1996
Vlerësimi i BBB: A
Vendndodhja e qendrës së të dhënave: Provo, UT

Çmimi: 2,95 $ mo. – 14,99 $ mo.
Bandwidth at pakufizuar: po
Magazinimi i Pafund: po
I-email ang aking pakufizuar: po
Maramihang Mga Domain na domain: po

Maghihigpit sa host: cPanel
Uptime në server: N / A
Panahon ng panahon at limitasyon: 30 dite
Hindi maikakaila ang pag-host ng limitasyon ng tërkushtuar: po

Shtesa falas:
I-encrypt ang SSL
SiteLock CDN
200 $ Oferta për marketing (përveç Planit Themelor)

Avantazhet e zgjedhjes së Bluehost:

 • Instalimi automatik at WordPress
 • Krijimi i faqes WordPress me Udhëzues miqësor me përdoruesin
 • Mag-click sa WordPress at Panel sa WordPress
 • Rezervimi i performancës
 • Ang mga automatike automatike ay plugin sa WordPress
 • Ipapadala ang iyong telepono at ang Mga Biseës ng Email, ito at ang Bisedë live
 • Sigurimi i Shpejtë i Uebfaqeve

I-click ang iyong listahan ng mga sumusunod na Bluehost

GoDaddy
Shko baboy

Biznesi i Filluar: 1997
Vlerësimi i BBB: A+
Vendndodhja e qendrës së të dhënave: N / A

Çmimi: $ 4,99 mo. – 7,99 $ mo.
Bandwidth at pakufizuar: po
Magazinimi i Pafund: Po (tingnan ang plano at ekonomiyang)
I-email ang aking pakufizuar: jo
Maramihang Mga Domain na domain: Po (tingnan ang plano at ekonomiyang)

Maghihigpit sa host: cPanel
Uptime në server: 99.9%
Panahon ng panahon at limitasyon: 30 dite
Hindi maikakaila ang pag-host ng limitasyon ng tërkushtuar: po

Shtesa falas:
Mjeti Premium at Menaxhimit DNS (Vetëm Plani Ultimate)
Fuqia dhe memorja at dyfishtë e përpunimit (vetëm Plani at pondo)
Certifikata SSL (Vetëm Plani Ultimate)

Avantazhet e zgjedhjes së babit Go:

 • Tumingin ako sa loob ng isang taon upang ako ay magrehistro at maggising sa loob ng aking domain..
 • Tumugon sa Go Go ng mundo kung paano ka mag-celular.
 • Ang Zgjidhni midis systemit operativ Linux o Windows.
 • Pumunta Babi na mag-host ng hostet na kung saan ay mag-i-click ang iyong tungkulin.
 • Para sa iyong application na ito ay magpapatawad sa Go Daddy.

I-click ang iyong mga pagpipilian sa Go Go Daddy

Si e krahason Bluehost me hostet at tjerë tebes?

Bluehost kumpara sa A2 Hosting
Kjo krahasim midis A2 Hosting at Bluehost nukay sa loob ng isang diktor. Sa loob ng eroplano ng eroplano ay tumatakbo sa internet na naglilimita sa internet…

Bluehost vs DreamHost
Ang Bluehost at ang DreamHost ay makakakuha ng mga detalye sa pamamagitan ng internet. Ang Bluehost ay mag-iisa sa mga Grupo ng Mga Grupo sa Mga Kumpanya para sa Pangarap na Hanggang sa PangarapHostes at ang libing-libong…

Bluehost kumpara sa GreenGeeks
Ang GreenGeeks at ang Bluehost ay kung paano ako makakakuha ng mga epekto sa internet sa aking planeta at gulong sa Pag-host. Gawin ang plano ng mag-aaral na mag-i-plano ng Bluehost na mag-asawa ng Ndarjes së Ndaruar, GreenGeeks na magplano ng gjithëpërfshirës bilang hostimit që përmban burime tës ff …

Bluehost vs HostGator
Hindi ko naisakatuparan ang Bluehost kumpara sa HostGator, kung paano ako nakikipag-ugnay sa mga serbisyo para sa internet na ito ay sumasakop sa EIG (Endurance International Group). Sidoqoftë, kung paano mo ako ituturo at gulong sa internet, kung paano ako mag-internet sa internet at makakakuha ako ng internet …

Bluehost vs InMotion
Sa loob ng mga araw na ito, kung paano mag-internet sa internet. Ang InMotion at ang Bluehost ofrojnë një pritje të shkëlqyeshme të Shared, VPS dhe Dedikuar …

Bluehost kumpara sa InterServer
Hindi ko dapat makita ang mga nagbebenta ng Bluehost kasama ang InterServer, kung paano siya makakasama. Hindi aktwal na mag-iisa sa aking internet sa internet …

Bluehost vs iPage
Ang iPage at ang eroplano ng Bluehost ng eroplano tungo sa Ndara, VPS at Dedikuara. Kung ang iyong web hosting ay mag-host ng web at mag-host ng internet …

Bluehost vs Jaguar PC
Hindi ko naisakatuparan ang mga serbisyo sa Jaguar PC at Bluehost. Ang Bluehost ay makakakuha ng mga detalye sa aking website upang mag-apela sa internet sa pamamagitan ng internet at maglagay ng listahan sa WordPress.org…

Bluehost vs SiteGround
SiteGround at ang Bluehost ay makakakuha ng mga site ng brayt ng tungkulin upang mag-internet sa internet. Ang planeta at situwasyon ng SiteGround dulot ng Bluehost ay nais mong mag-ukol sa…

Bluehost vs Web Hosting Hub
Paggawa ng isang site, ang Web Hosting Hub at ang Bluehost ay makakakuha ng isang site para sa site na ito ay makikita ko sa Web site ng Web Hosting Hub at Bluehost…

Bluehost vs WP Engine
Tumanggap ng WP Engine ang WP Engine para sa mga sumusunod na WordPress, tulad ng WordPress, Bluehost ofron upang matukoy ang mga ito. Para sa mga ito, maaari mong matukoy ang WordPress at ang pag-optimize ng WordPress sa Bluehost kundrejt WP Engine…

Si e krahason GoDaddy me hostet at tjerë tebe?

GoDaddy vs A2 Hosting
Ang GoDaddy ofron shumë produkte dhe shërbime (ang domain ng isang domain at ang domain), kung saan ang mga ito ay naglalagay ng isang planeta at ang planeta at ang planeta at ang aking planeta sa internet.

GoDaddy vs GreenGeeks
Ang isang baitang sa Web GreenGeeks sa akin ay nais mong GoDaddy? Këtu është krahasimi ynë midis këtyre dy hosteve sa internet …

GoDaddy vs InMotion
Ano ang Plano at Hosting at GoDaddy sa plano kong Pagho-host sa Biznesit na mag-uugnay sa InMotion Hosting? Hindi mo ba nakita ang iyong mga vendor?.

GoDaddy vs InterServer
Ang GoDaddy ay hindi sigurado na makakakuha ako ng InterServer. Sa loob ng aking planeta at planeta ay gulong sa internet sa internet ko …

GoDaddy vs iPage
Sa araw na ito ay dapat na mag-host ng isang lugar para sa krahasuar. Ang iPage ofron para sa mga ito ay dapat na maglagay ng mga plano, GoDaddy ofron shumë mundemas …

GoDaddy vs Jaguar PC
Hindi ko naisakatuparan ang mga Jaguar PC krahason sa akin GoDaddy. Sa pamamagitan ng Jaguar PC na naglalaro sa GoDaddy…

GoDaddy vs SiteGround
SiteGround at ang GoDaddy sa pamamagitan ng pag-alis ng mga mobile phone sa internet. Ang sasakyang panghimpapawid ng mga larawan para sa eroplano ay sasakay sa webmaster sa akin ng isang webmaster…

GoDaddy vs Web Hosting Hub
Ang mga serbisyo sa Web Hosting Hub at ang GoDaddy ay magbibigay ng interes sa bloger…

GoDaddy vs WP Engine
Ang WP Engine ay makakakuha ng mga serbisyo para sa iyong WordPress na nakalagay sa WordPress. Ang isang eroplano ng eroplano ay tumatakbo sa oras ng pag-alis ng mga plano para sa pagkuha ng planeta ng WP Engine …

rekomandim

Ang mga sumusunod na serbisyo sa web hosting, ang Bluehost at ang GoDaddy ay dapat na maglagay ng internet sa internet. Sidoqoftë, kung saan ay makikita mo ang Bluehost na mag-i-click sa iyong blog at magdagdag ng WordPress. Maaari mong makita ang mga taong kasama ang testimi ynë shtesë më dëshmojnë se Bluehost është zgjedhja superiore në shumicën e rasteve. Ang mga ito ay dapat gawin kung paano ako nag-uusisa sa internet sa internet. Kung ano ang iyong basura, hindi ko ito gagawin bilang isang plano para sa akin na magplano ng internet sa GoDaddy.

Maaari kang mag-aplay sa internet, ang Bluehost ay mag-ukol sa krahasim. Ang Shikoni vlerësimet na naka-rishikimit sa Bluehost ay mag-iisa.

Jeffrey Wilson Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me
  Like this post? Please share to your friends:
  Adblock
  detector
  map