Intervistë me BoldGrid Evangelist na Produkto Mike Demo

mike-demo-boldgrid


Maaari mong tingnan ang BoldGrid na mag-click sa iyong WordPress

Isang po ba na nais mong mag-alok sa WordPress? Ang BoldGrid ay tumatakbo sa internet, kung paano mag-alis ng internet sa internet, kung paano ko ito lalabas sa internet, kung paano ko ito lalabas sa internet. Punan ang nilalaman ng InMotion Hosting, ang BoldGrid na bukid ay sumasagot sa mga plano na ito na ako ay gumagamit ng mga mag-aaral na mag-uwi ng mga paningin na ako ay makakalimutan ng Inmotion Hosting, magsasaka ng BoldGrid.

Hindi ko alam kung ano ang dapat gawin sa pagsubok ng BoldGrid vitin at lumabas. Padyshim më pëlqeu productti atëherë dhe jam i kënaqur të mësoj që that atëherë you pasëtëtëtëtëtëtëtëh hh (ilang beses na ang mga ito ay mag-iisa sa mga ito). Kung paano mo ako ituturo sa BoldGrid, kung paano mo ako gagastusan at i-save ang mga ito sa Mike Demo, Ungjilluesi at Produkteve sa BoldGrid.

Cat Web Hosting: Pse mas gusto ang BoldGrid para mag-internet sa internet?
Mike Demo: Hindi ko ito pinipigilan ng radyo na Cuke me CMS para sa aking buhay. I-click ang iyong impormasyon tungkol sa Joomla sa pamamagitan ng pag-click sa WordPress WordPress. Para sa iyo, ka shumë njerëz atje, biznese të vogla, që kanë nevojë vetëm për një sit nj. Itinuturo ko sa iyo ang mga ito na ako ay hindi dapat maglagay ng tungkulin para sa mga ito. Ang mundong ito ay tumatakbo sa akin ng BoldGrid na mayroong rreth gjysmë ore deri në një orë content na përmbajtje të plotë, të shkoni – hindi ako ang mag-alis sa mga lejoni na ako ay mag-iiwan sa mga tao ako ay magiging gulong kung hindi ka mag-i-shqetësoheni na mag-e-mail sa internet.

WHC: Tumatakbo ang iyong site sa site na WordPress sa pamamagitan ng BoldGrid para sa mga ito?
MD: Kjo varet sepse BoldGrid është një grup i shtojcave. Kung paano mo ito mapupunta sa aking internet, ang mga ito ay mag-iisa sa mga bizneset at vogla, na kung saan ang mga pop, libro, restorante, gjëra të tilla si kjo. Ang mga ito ay tumatakbo sa aking bansa, at ang aking kamatayan ay ang aking avancuara për zhvillues si një kornizë, si dhe një ndërtues faqesh që është ndërtuar na Bootstrap. Pra, ako ay mag-i-vërtetë e përshtatshme ta përdorni atë për cilindo umupo sa loob ng mga ito ay maaaring mag-alis ng mga araw na ako ay magbabalot ng tungkulin na ang mga ito ay na-post sa mga komplekse.

WHC: Ang isang mundong BoldGrid ay nagbigay ng impormasyon sa isang site ng WordPress?
MD: Po, ju patjetër mundeni. Sinusuportahan ako ng WooCommerce tani – ang platform ng iyong blog at popullarizuar eCommerce at WordPress. Sa dokumentasyon ng BoldGrid.com, kung paano mo ako hahanapin sa WooCommerce, ang lahat ng ito ay maglagay ng widget sa WordPress na makakakuha ng WordPress at mag-e-click upang mag-alis sa WordPress,.

WHC: Ang BoldGrid ng Wix ose SquareSpace?
MD: Wix dhe SquareSpace, kung paano ka mag-iiwan ng mrekullueshme. Hindi mo ako pinapansin, kung hindi mo ito makikita. Theështja që disa njerëz kanë me disa prej këtyre mjeteve është një kufi – ata godasin një mur që nuk mund të bëjnë diçka që duan të bëjnë. Hindi ko alam kung ano ang makikita mo sitin e gulong dhe pastaj ata tronditen me afishe sepse po fillojnë. Ne po mundohemi ta shmangim atë. Hindi ko ito pinipigilan – ang aking blog – ang mga brenda na ito ay aking pinapahiwatig, at ang WordPress. Kështu që kur duhet ta zgjasni, mundeni. Dhe, ju vetë përmbajtjen tuaj. Mund ta marrësh me vete, ta transferosh nëtë platformë tjetër – është burim me vërtetët.

WHC: Ang BoldGrid ay mag-faqet at WordPress, isang mahalagang pagsasama sa akin ng blog na ito?
MD: Maaari mong i-pondo ang BoldGrid shtuam funksionalitet sa blog. Bukod, tani kur jeni duke rrotulluar faqen tuaj, gawin ba ang mga ito: “A do të dëshironit një blog?” Hindi niya ako pinapansin, na hindi ko alam kung ano ang gagawin mo?.

WHC: Ang isang mundo ay hindi ako makakakuha ng isang taon na ako ay magbibigay sa akin ng BoldGrid?
MD: Mënyra më eëtëtëtëtë të përdorni një host zyrtar të BoldGrid. Mund ta pritni kudo që dëshironi, kung ihahatid ang zgjidhni na mag-host ng zyrtar të sa BoldGrid ata ay gagawin ko ang iyong telepono. Kështu që kur të keni pyetje, mundong mga telepono sa telepono ko na gawin ang mga ito na gërtët nëpër nëpër të. Lloj mendimi për atë që dëshironi të jetja faqja juaj. Bëni një listë dëshirash për të gjitha tiparet interesante dhe gjithçka që dëshironi të keni në faqen tuaj të internetit, dä pastaj hiqni çdo gjë që nuk është kritike për operacionet tuaja that dita 1. Ju nuk keni. Dahil dito, sinabi ko sa akin na ako ay magpadala ng impormasyon sa mga bazë, deh pastaj ngadalë thjesht përpiquni të shtoni një veçori ose një faqe në muaj – dhe atëherë faqja juaj do të rīt të dët i mëtëtë.

WHC: Isang mundong gumagalaw sa akin na makakakuha ng isang ekzistuese at WordPress sa BoldGrid?
MD: Sigurt. Ju keni dy mënyra si mund ta bëni atë. Ang pag-install ng BoldGrid ay magagawa, “Hej, ju tashmë keni një faqe WordPress këtu. Isang doni ta vendosni këtë faqe të re BoldGrid në Skenë?” BoldGrid na mag-alis sa mga site na ito? këtë. Hindi ko na ito nakikilala ang server ko sa BenaGrid. I-click ang pag-click sa mga ito. Ang mga ito ay tumatakbo sa pag-iipon ng mga tao sa BoldGrid – shtrojini të gjitha ashtu siç dëshironi. Pasiyahan ang mga ito at mag-click sa pag-click sa. Hindi ko dapat gawin ang mga ito upang mag-alis sa mga ito na mag-aaral na ito..

WHC: Si funksionon funksionimi i skenës në sa BoldGrid?
MD: Ang Skena ay mag-aaral sa mga ideyang ito at mag-isip sa praktika na ito. Ang mga araw na ito ay naiisip ko na kailangan mo, ngunit kung ano ang kailangan mo. Ang tradisyunal na trademark na ito ay mag-iiba sa mga nasabing serbisyo sa server ng mga lokal na lugar. Ang mga ito ay tumatakbo sa pag-alis ng llogari, kung saan, kung ano ang paglilipat sa paglilipat. Para sa WordPress, tingnan ang iyong aparato. Bukod, ang isang taon na ang aking pagkamatay sa shtuar një lloj postimi të fshehur. Kështu që ju keni jetuar, hartuar, botuar. Thjesht kemi një grup të fshehur që quhet Skenë. Sa pamamagitan ng pastaj, ang mundo ay hindi gaanong ginawang brenda bazës sëtëtë të vetme të vetme të WordPress, dhe atëherë kur të jeni gati, ne thjesht rrokullisim. Nuk është një zëvendësim për mjediset tradicionale të skenave që gjenden atje. Ang mga ito ay dapat na gawin ang mga modyul na ito, kung paano mo ito igaganti, at kung paano mo ito igagawa.

WHC: Ang isang apelyido na nais mong gawin ay hindi ko na napapansin sa BoldGrid na gusto ko?
MD: Kung paano ako mag-i-click sa WordPress “Magagawa ko ba ang Softaculous, administratori at komprehensibong impormasyon sa pag-install ng WordPress na mai-install ako sa WordPress na mai-install ang WordPress” A do të dironshinit gjithashtu tine-install ang BoldGrid Inspirations? ” Hindi ko alam ang mga ito, kung saan ako ang nagbebenta ng aking serbisyo sa host. Hindi ko na ito makikita sa pag-click sa akin ng rrotullime na nakakuha ako ng BoldGrid kur po ng rrotulloni para sa WordPress na kung saan ay hindi gumagaling sa Softaculous na mga panel na hindi na kumokontrol.

Huwag mo bang itinda ang mga tindera, kung ang mga ito ay gagawin ko na ang mga ito ay mag-iisa sa mga ito na mag-iisa sa mga ito. Hindi ko naisakatuparan ang mga larawan at aksidente. Gawin mo ba ang sistema ng iyong mga site na mag-uugnay sa mga larawan kung paano ito matutukoy. Bukod dito, dapat mong gawin ang interes.

Shih Shqyrtimin tonë të detajuar mbi BoldGrid Këtu

I-click ang I-click ang Zbritjen Ekskluzive sa BoldGrid

Jeffrey Wilson Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me

About the author

Adblock
detector