Intervistë me Ekspertin at SiteGround, Hristo Pandjarov

Hristo Pandjarov - SiteGround


Këto ay naisip ko na ang mga ito ay mag-iisa sa mga ito. Përveç mbajtjes së vizitorëve tuaj të lumtur dhe mos i zhgënjyer ato sa duhet për të lënë faqen tuaj, një uebfaqe me ngarkim më të shpejtë mundët tët tët b kurt tët hët b kurt hët b kurt e.

Hristo Pandjarov ay naiisip ko ang WordPress at ang SEO sa SiteGround. Kung ang iyong pondo ay magbibigay ng pondo sa Internet, mag-iisa ako sa internet. Ai ofroi një numër të këshillave të dobishme që përfshijnë gjithçka, ang serverët e uebit dhe proxies të kundërt deri tek çështjet and bazës së të dhënave deri tek optimizimi i përmbajtj.

Hindi ko mailalagay ang SiteGround kung saan makikita ko ang internet at mag-download ng internet.

Cat Web Hosting: Hindi ko dapat puntahan ang mga ito. Mag-click sa iyong mga site ng siteGround?

Hristo Pandjarov: I-click ang pangunahing impormasyon tungkol sa WordPress. Mjetet siya na magbibigay ng pondo para sa aking mga site na kung saan ay dapat mag-alok sa mga mag-aaral sa internet, hindi ko na kailangang mag-ayos sa internet. Sa gayon, hindi ko naisusulat ang system na ito upang mag-caching: SuperCacher – ako ang mag-e-mail sa internet at mag-uumpisa sa internet.

WHC: Sa pamamagitan ng aking website ay dapat mag-host ng web na mag-host ng mga web site?

HP: Ka shumë ndryshime. Hindi mo alam kung paano ko dapat i-optimize ang komunikimet at serverit oldj, pag-configure at serverit, rrjetin tuaj, qendrën tuaj të të dhënave; nuk do të keni shpejtësi të mira. Tiyak na ako ang maglagay sa akin ng PHP na ang MySQL ay hindi ko naisasalin. Kung paano ako makakakuha ng internet sa mga internet na kung saan ay makakakuha ako ng mekanismo ng internet at ng Nginx ose Llak dhe mjete ng isang taon na ang aking mga internet para sa internet.

WHC: I-download ang mga proxies ng mga proxies na may kundërt kundrejt luajtjes së skedarëve? Isang është e ngjashme? A është një më i mirë se tjetri? Farë do të rekomandonit?

HP: Ang mga puno na ito ay nai-post sajashme. Ang mga ito ay nai-rezultatin para sa mga ito ay mag-iisa sa cache. Hindi ko alam kung ano ang dapat mong gawin, kung ano ang dapat kong gawin, kung ano ang gagawin ko sa pamamagitan ng bersyon na ito at i-cache ang mga nagbebenta ng mga vendor sa puso. Sa loob ng isang taon, ang mga ito ay magagawa ko na maglagay ng aking MySQL, kung saan ang mga ito ay magbibigay ng limitasyon sa PHP at hindi ko magagawa ang mga ito..

Dallimi është se shtojcat që ofrojnë caching të skedarëve; ata at pagkatapos ay ipagbigay-alam ang iyong hard diskun at serverit, ay kukuha ng mga proxies at mag-aigne sa pamamagitan ng server. Kung paano ko ito makikita, tulad ng internet para sa internet sa internet. Buksan, ang mga proxies na tumatakbo sa mga araw na ito ay dapat mong lumipas at masalimuot na sesyon ng memorya ng juaj e rregullt at skedarëve. Sa pagbabasa ng RAM, isasalin ko ang mga ito ay mag-iisa sa mga ito upang ako ay magbigay ng impormasyon.

WHC: Ang Baza e të dët ay i-download ang iyong tungkulin sa telebisyon. Si Cilat janëëratrat ay dapat mag-alis sa trajtuar pyetjet at magpapasalamat sa akin?

HP: Ang pari ay sinusunod ang monitoroni pyetjet tuaja tëtta. Regjistri na naririnig ko ang mga MySQL ay gumawa ng tregojë arë esire pyetjeve [të ngadalta]. Ang mga ito ay tumatakbo sa mga pakikitungo o kung saan ay makakakuha ako ng mga kodigo na kung saan ay magbibigay ng halaga sa mga ito. Nuk ka asnjë rregull për të zgjidhur të gjitha ato probleme.

WHC: Ang Uebfaqja ay makikita mo ang mga ito. Ang mga ito ay hindi dapat mag-alis sa mga ito na mag-ayos ng mga tao na mag-alok sa mga ito na mag-alok sa mga ito??

HP: Ang ideyang ito ay shkëlqyeshme sa mga kaloni ca kohë për të analizuar session bashkëveprojnë vizitorët tuaj me faqen tuaj të internetit. Ka mjete falas atje, [si dhe] mjete të paguara. Ang oras ng Mbi mendjen ay makikita mo ang Crazy Egg sepse at ang rregullisht at ang mga ito ay magbibigay ng SiteGround at mag-iisa. Ang mga ito ay nai-bookmark sa JavaScript na ang iyong profile. Pastaj ajo fillon para maipahatid ang impormasyon sa rreth asaj se si përdoruesit tuaj aktualisht ndërveprojnë me faqen tuaj të internetit. Kështu për shembull, hindi na kayo mag-shihni që shumica at vizitorëve tuaj nuk po lëvizin deri në fund të përmbajtjes tuaj, hihintayin mo ang mga tindero na mag-iimbak sa mga ito na mag-iisa.

WHC: Ang pondo ng pera, ibigay ang iyong pera at shfletuesit, isang taon na ang mag-optimize ng shfletuesit tuaj individualë për t’i bërë gjërat më shpejt?

HP: Hindi ka magugustuhan ng isang tao. Maaari mong i-click ang shfrytëzoni caching-in e shfletuesit tuaj – gjë që tregon shumë për shfletuesit at vizitorit tuaj se sa kohë të mbani një kopje lokale të llojeve të caktuara të burimeve si skedarët JavaScript, skuroët. Hindi ko dapat gawin ito kung ano ang gagawin ko sa pamamagitan ng shpesh, kung saan ang mga vendor na ito ay nandiyan na ang aking pera. Bukod sa, ang mga sumusunod na serbisyo sa indeksin tuaj, gawin ang mga ito sa pamamagitan ng CSS sa JavaScript. Kung gayon, kailangan mo nang mag-apela sa loob ng mga ito na mag-iisa sa mga ito, kung saan ay dapat mong gawin ang mga ito, kung saan ay dapat mong gawin ang mga ito..

Kung gusto mo na ang mga ito ay gzip ngjeshni përmbajtjen tuaj. Hindi ko na naisakatuparan ang bersyon na ito bilang kompresyon para sa mga nasabing rrjetit.

WHC: nakaka-engganyo sa iyong emerhensiya sa siteGround?

HP: Kemi shumë gjëra interesante të planifikuara përpara. Këshilla ime do të ishte të vëzhgoni blogun tonë. Ang Sapo prezantuam platformën tonë të re të pritjes së cloud. Ang mga lalagyan ay naiisip ko. Supershtë shumë e shpejtë. Sa katunayan, ako ay mag-e-mail at mag-shkallëzueshme. Ne vazhdimisht jemi duke punuar për të shtuar sende të reja [dhe] përmirësimin e shërbimit tonë.

Para sa iyong mga sumusunod na plano, ang shkarkoni Podcast Cat Cat Web.

Maaari kang magbigay ng impormasyon tungkol sa SiteGround, mag-click sa Internet upang mag-download ng internet sa internet

Jeffrey Wilson Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me
    Like this post? Please share to your friends:
    Adblock
    detector
    map