Intervistë me Michelle Stinson Ross – Autoriteti at Medias Sociale

Michelle Stinson Ross


Ang media ng social media ay dapat maglagay ng mga serbisyo para sa internet. Hindi ko alam ang pakikipag-ugnay sa sosyalidad para sa mga social media na mag-alis sa mga media at social media para sa mga social media at sa social media ay mag-post ng media sa social media.

Kung kinakailangan, ibabalik ko sa iyo si Michelle Stinson Ross, na nais kong magawa sa mga industriya ng media sa pamamagitan ng Authority Labs. Ajo dha disa këshilla të dobishme për gjetjen and mediave sociale dhe mjetet and duhura për të promovuar më së miri faqen tuaj të internetit.

Cat Web Hosting: Mag-i-click sa internet para sa iyong social media at makipag-ugnay sa internet?

Michelle Stinson Ross: Ang pari ay dapat na mag-media sa social media para sa iyong mga social media upang mag-alok, mag-duet at mag-iisa. Nuk është e mjaftueshme të cicëroni diçka që është interesante ose të ndani një pamje interesante. Ako ay mag-iisa sa mga mamaya at mag-iisa sa mga video na nagbebenta ng Facebook sa Facebook – kjo është e shkëlqyeshme! Kjo i sjell njerëzit në qendrën tuaj atje në atë kanal. Kung paano mo ito ituturo at makakapag-ugnay sa mga ito.

WHC: Isang duhet të pqrqendroheni kryesisht sa loob ng Twitter sa Facebook? Ose, duet të përpiqeni të përfshini sa media ng media?

MSR: Kjo gjë varet na disa qëllime. Sa loob ng isang taon, gusto ko ng isang social median na mag-iisa sa mga internet, na kung saan ay dapat na mag-isa sa mga internet, tulad ng mga ito. Hindi mo alam kung paano mo ako inilaan, kung paano mo ako itatawanan sa mga bandila, na kung saan, kung ano ang dapat kong gawin. Ang iyong Facebook ay gumagamit ng Twitter – tulad ng isang LinkedIn sa Google. I-email ang Periscope sa Instagram. Kjo varet na kush janë klientët tuaj dhe ku vërtet dëshirojnë të varur dhe me të vërtetë duan të theazhohen.

WHC: Cili është mendimi juaj për Google+? Isang duhet që njerëzit të interesohen akoma për të?

MSR: Ang Google+ ay hindi ko gusto. Bilang numero, ang fantastike ay hindi dapat maghanap ng Google sa Google+. Tulad ng shembull, kung paano ko makikita ang mga industriya ng marketing at dixhital, ekziston një komunitet shumë, kung saan ay susubukan ko ang Google+. Asnjë ndalesë, as not as me theë industriya, duhet të përfshihesh in my Google+. Duke, maaari mong i-download ang Google, ang Google, na kung saan ay maaari mong gawin ang Pinterest sesa Google+. Para sa akin ang mga ito ay dapat mag-alima sa mga ito. Para sa mga ito, maaari kang mag-ukol sa iyong Google mund ta pensionojë apo jo. Më duhet ta lë atë si një paralajmërim. Para sa mga ito, maaari mong tingnan ang mga ito sa pamamagitan ng pag-click sa Google. Kështu që nëse keni nevojë që ajo të indeksohet shpejt dhe filloni të renditeni shpejt, ju keni nevojë për atë mjet Google+ nå xhepin tuaj të pasmë.

WHC: Ang isang araw na ito ay dapat na malaman kung paano mo ito makikita? Ang pag-iintindi ng shembull sa Facebook, retweet-et sa Twitter, ribotimet at Pinterest, etj.?

MSR: Sa loob ng isang taon, makikita mo ang mga ito upang ako ay magbenta sa pamamagitan ng aking mga media. Hindi mo ako masusuklian sa mga B në C dhe keni një prani na magalit ako sa kanila na mag-iisa sa akin, na mag-iisa sa mga ito, at mag-aaral na mag-Facebook at mag-Facebook. Hindi mo sila itatakda at mag-iisa sa iyong Facebook, kung hindi ka makakakuha ng mga ito ng mga jet na hindi gulong, mag-alis sa Facebook. Ang mga vazhdimisht pyesin ay hindi dapat mag-alis sa akin at ako ay mag-iisa sa iyong mga kaibigan. Mga larawan sa loob ng isang taon na ang mga rekomandimet at pelenës – at ang lloj sendesh. Kung hindi ko ito inilalaan, ang mga tagapakinig sa aking Twitter, ang aking mga kaibigan, ako ay mag-iisa, ako ay mag-iisa at mag-iisa. Hindi mo alam kung paano ko ito pinipigilan, ang mundo ay napag-alaman ng mga retweet sa mga nagbebenta ng isang taon na hindi ko alam na ang Facebook ay magbibigay ng impormasyon sa mga ito..

WHC: Sa shpesh duhet na lang ba ay nai-post sa social media? Ang isang taon na ang nakaraan ay tumugon sa aking panahon.?

MSR: Oh absolutisht, po! Mendoni për të. Para së gjithash, ajo cicërimë është vetëm 140 charactere gjithsesi. Hindi ko naisakatuparan ang aktibong madla sa juaj – Jam ko sigurt na ito ay mag-iisa sa Twitter na kung saan ay nagpapatawad sa lahat ng oras na ito. Sasia e kohës që një cicërimë and vogël qëndron para fytyrës së disa njerëzve thjesht mund t that jetë më e shkurtër se ajo e gishtit. Bukod dito, ito ay dapat na maipahiwatig sa mga ito. Hindi mo alam ang mga madla, ikaw ay tumugon sa mga tagasubaybay sa mga tagasunod ko sa Twitter, at ako ay tumatakbo sa mga ito..

WHC: Ang isang nai-ugnay sa media upang makipag-ugnay sa iyong media? Isang ju pëlqen Hootsuite?

MSR: Më pëlqen Hootsuite. Hindi mo naisip ang iyong magsasaka, kung hindi ako makakakuha ng mga gamit para sa pag-asa. Wala sa dalawang SproutSocial na mag-ugnay sa isang tao, kung ano ang gagawin ko at mag-iikot sa mga ito na mag-i-click sa shupërndarë nëpër kanale të shumta. Ang Sidoqoftë ay nag-i-post sa Twitter, kung saan ay makikita mo ang TweetDeck. Ka qenë përgjithmonë. Kung hindi mo naisip ang mga ito, kung paano mo ako ituturo, ako ay mag-iisa. Para sa iyo, kung ano ang gagawin mo para sa Hootsuite, ay hindi muna mag-i-post sa TweetDeck kursyon para sa Twitter. Sa pamamagitan ng pastaj, unja gjithashtu më pëlqen Buffer për vetëm kurim dhe ndarje.

WHC: Ang mga ito ay gjithmon na pyesin para sa iyong mga media. Ang isang pag-uulat ng pahalang na iyon ay shihni si përbindëshin tjetër kur bëhet fjalë për mediat sociale apo na gawin ang mga ito upang ako ay mag-apela at mag-post ng Facebook?

MSR: Pinterest po vjen i fortë. Sinqerisht nuk do t’i llogaritja plotësisht disa na djemtë e rinj për të fushuar si Periscope dhe MeerKat. Hindi mo naipapakitang mag-uulat ako ng mga video na video, kung ano ang mag-e-video, mag-e-video, mag-e-mail, mag-e-mail, mag-e-mail, mag-iisa . Videoja sociale padyshim kung ano ang gagawin mo para sa mga ito.

Mag-ugnay sa akin at makipag-ugnay sa akin sa isang yugto ng podcast-it tonë.

Jeffrey Wilson Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me
    Like this post? Please share to your friends:
    Adblock
    detector
    map