SiteGround vs Liquid Web (maj. 2020)

lëngshme-web-vs-siteground


Si e krahason SiteGround me Liquid Web? Hindi mo naisip ang krahasim SiteGround vs Liquid Web, hindi ko alam kung sino ang mag-host sa akin at maglagay ako ng WordPress sa pamamagitan ng WordPress upang matukoy ako sa WordPress at sa WordPress. Ang isang Linyaid Ueb ay maaaring mag-alis sa iyong site, mag-aplay para sa SiteGround cilësinë at WordPress mag-host ng WordPress? Ang mga ito ay iniwan kong analizën e përputhjes kokë më kokë bazuar në përvojat e mia me të dy.

Detajet e faqes Web rreth Likuidit

Mga sitwasyon

CategorySiteGroundSiteGroundRrjeti i lëngshëmlëngshme at internetMga Komento
Pag-setupfitues
Paneli i kontrollitfitues
Qendrat e të dhënavefituesSiteGround para sa iyong lokasyon sa Chicago IL, Amsterdam NL, Singapore SG dhe London UK.
Shpejtësia at mag-internet sa internetfituesShikoni më poshtë
Karakteristikat e sigurisëfituesSiteGround ofron falas SSL kasama ang Sisteme Anti-Hack
Rikthim dhe rivendosje të të dhënavefituesAko Web ay gumagamit ng Rikthim automatik na itinalaga sa loob ng dalawang taon na tumatakbo ng 30 na taon, pati na rin ang aking mga gamit para sa manu-manong.
Përditësime automatikefituesSiteGround ofron Azhurnime automatike para mag-prizave dhe jep më shumë kontroll mbi azhurnimet kryesore dhe të vogla.
Mga serverfitues
rrjetfitues
Zhvillimi i WordPressfituesLëngu i Uebit përfshin iThemes Sync për Administrator at shumë siteve.
SSLfituesfituesItali. Iyon lang siguro ang SSL sa Encrypt sa Lirë.
Karakteristikat at hostimitfituesSiteGround përfshin funksionalitetin cPanel kasama ang Email sa pakufizuar.
burimefitues
vënie në skenëfituesShikoni më poshtë
Ndihma për klientëtfituesShikoni më poshtë
Garancia e kthimit të paravefituesPërllogaritje
Çmimi / Halagafitues

Ang Shpejtësia ay makikipag-ugnay sa internet

Sa loob ng isang taon, maaari mong ipakita ang Liquid Web na kung saan ay dapat na mag-ayos sa mga site na ito para sa internet – ang SiteGround ay hindi ko na napapansin! Risi e vazhdueshme at SiteGround ako ng platform at gulong ng pritjes, mag-iinspire ako sa aking teknolohiya at gulong ng SuperCacher na aktwal na magagawa ko sa PHP, na mag-iiba sa internet na mag-internet sa internet. Ang Shikoni ay maaaring mag-rezultatet at susuriin ang mga ito. Sa sandaling ito, ang Liquid Web ay hindi ko alam. Napakahusay ang Por SiteGround.
siteground-vs-lëngshme-web-Speed-test-rezultatet

Skenimi i faqes sa internet

Ang Likuid Web sa SiteGround ay makikita ko ang internet sa internet. Kung paano mo ito isasaalang-alang, makipag-ugnay sa Liquid Web ofron na magkaroon ng mga characteristikat na ang mga ito ay maglagay ng plano upang maglagay ng WordPress, mag-click sa WordPress, mag-click sa Site na ito. Kailangan ko ng mag-alis sa aking mga site na mag-i-click sa internet upang ako ay tumanggap ng Liquid Web at SiteGround, SiteGround ng isang lehitimo na paglilipat sa aking paglipat ng mga site na ito ay hindi lalabas sa WordPress. Kung hindi, ako ay ang Liquid Web para sa mga shkarkoni shtojcën at gulong sa paglilipat, atëherë përdorni atë për të bërë ndryshimet tuaja të gjalla. Prandaj, SiteGround ay naaangkop sa mga kategorya ng mga kategorya.

Rikthim dhe rivendosje të të dhënave

SiteGround ka përfshirë gjithnjë rezervë automatik të të tët tët mët tët härt härt. Kung gayon, maaari mong matustusan ang mga serbisyo para sa mga ito, at gulongin ko ang mga ito. Sidoqoftë, kung saan ay lumipas ang 5 kopya ng mga kërkesës, dhe ai përfshihet vetëmët me planin and tire të nivelit të lartë GoGeek. Ang planeta ko ay punan ang site ng Google Site at GrowBig, dapat gawin ko ang pag-uusap ng mga ito.

Ang Likuid Web sigurado na makakakuha ng isang kopya sa aking internet na mag-internet at mag-aalinlangan. Ju merrni kopje rezervë automatike të përditshme që ruhen jashtë sitit. Dagdag pa, ang mga mundong ito ay tumatakbo sa pag-uusap. Ang Likuid Web ay makakakuha ng kopya at gulong sa aking planeta at gulong sa planeta. Kung gayon, hindi ko alam kung ano ang dapat kong itago sa iyong diskarte. Kung ang mga ito ay magiging, Ueb Liquid na may SiteGround na may mga kategorya.

Ndihma për klientët

Tiyakin na ako ay mag-i-click sa shkëlqyeshme para sa mga kliyente na nakasaad sa mga lihim na tumutukoy sa Likuid Web dhe SiteGround. Kam na ito ay nai-post sa jashtëzakonshme reagimi na secili prej këtyre hosteve. Kung gayon, hindi ko alam ang problema sa akin zgjidhjet at çështjeve. Hindi ko ito gagawin sa SiteGround na iyong programa para sa mga riles ng tren na mag-iisa sa mga ito, at ang mga ito ay mag-iisa. Para sa mga ito, kung hindi ako SiteGround avantazhin kur bëhet fjalë për mbështetje.

SiteGround
SiteGround

planeta:

 • StartUp (3,95 dolyar)
  1 Uebfaqe / 10 GB Ruajtje
 • GrowBig (5.95 dolyar)
  Mag-faqet at mag-internet gamit ang pakufizuara / 20 GB Ruajtje
 • GoGeek ($ 11,95 taon)
  Uebfaqe të Pafund / Ruajtje 30 GB

Qendrat e të dhënave: Chicago IL, N Amsterdam NL, Singapor SG, London UK
Domain falas?: jo
Garancia at kthimit të parave: 30 dite

Avantazhet e zgjedhjes së sitit rrethues:

 • Shpejtësia at shpejtë at internet sa internet.
 • Ang mga server ay hindi kontinente.
 • Përfshihet rrjeti i dorëzimit të përmbajtjes.
 • Shërbime të menaxhuara WordPress at Joomla të disponueshme.
 • Shërbimi SuperCacher para sa mga ito.
 • Maaari mong kontrolin ang Azhurnimet automatike sa WordPress.
 • Përditësime automatike të prizave.
 • cPanel dhe Funksionaliteti Softaculous.
 • Llogaritë e pakufizuara të postset elektronike.
 • Mbështetje e shpejtë dhe e përgjegjshme at bisedës.

I-click ang iyong mga site na mag-i-click sa SiteGround

lëngshme at internet
Rrjeti i lëngshëm

planeta:

 • Personal (29 dolyar bago)
  1 Uebfaqe / 20 GB Ruajtje
 • Lirë ($ 69 muaj)
  4 Uebfaqe / 40 GB Ruajtje
 • Profesionale (99 dolyar)
  10 Uebfaqe / Ruajtje 100 GB
 • Biznes (149 dolyar bago)
  25 Uebfaqe / Ruajtje 150 GB

Qendrat e të dhënave: Lansing, Michigan; Phoenix, AZ; Amsterdam, EUR
Domain falas?:: Jo
Garancia at kthimit të parave: Përllogaritje

Avantazhet e zgjedhjes së rrjetit të lëngshëm:

 • Specializohen sa Hosting Upscale Menaxhuar
 • Përditësime automatike të prizave
 • 100% Garanci e Uptime
 • Kompresimi automatik i imazhit
 • Menaxhoni shumë faqe sa internet sa akin ng iThemes Sync
 • Mga Security Security ng iThemes
 • Nuk ka kufij të shikimit të faqes
 • Rezervime automatike ditore para sa dalawang taon na ang nagbebenta ng 30 taon
 • Maaari kang maglagay ng server

I-click ang iyong listahan ng mga web site para sa Web ay lëngshëm

rekomandim

Para sa mga punong-puno ng mga ito, kung saan ang mga sumusunod na plano: Isang plano kung paano ako magplano ng isang plano upang ako ay mag-shtrenjtem at magbasa ako ng WordPress kung paano ako magbibigay ng impormasyon sa aking mga WordPress sa premium na WordPress? Rezulton se përgjigjja është një ëndërrues Po! Kasama mo ang SiteGround ng isang site na may likidong Liquid Web, kung paano mo ito gagamitin para sa mga ito na mag-apela sa mga superyor na gumagamit ng mga ito.

Ilalagay ko ang Aking Mga Serbisyo para sa Akin na mag-host sa akin ng WordPress. Hindi ko gusto ang WordPress sa pamamagitan ng WordPress na kung saan ay makakakuha ng mga ito, kung paano ako ay i-Liquid Web-ito at iThemesSync, kung paano ko ito kilalanin at gulong na mag-alis sa mga site na ito..

Sidoqoftë, kailangan mong maglagay ng SiteGround. Shpejtësia superiore at mag-internet sa internet na mag-iisa sa aking internet, kung paano ako mag-iisa at mag-ayos ako. Ang Shihni vlerësimet at rishikimit ay mag-iisa sa mga rrethues.

Jeffrey Wilson Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me
  Like this post? Please share to your friends:
  Adblock
  detector
  map