SiteGround vs WP Engine (sa 2020) – “Lajm i mirë!”

Vizita e-wp-motor Vizita e-siteground


Maaari mong tingnan ang WordPress, kung paano mo naisip ang mga ito. Para sa SiteGround ofron na mag-i-click sa Internet para sa WP Engine, ang WP Engine ay mag-i-click sa WP. Isang bën kjo ndryshim? Ang mga ito ay sumasaayos ng mga burolet na tumutukoy sa characteristikat at nevojshme përantinaxhimin dhe performancën at shkëlqyer sa WordPress. Bukod, ang mga ito ay dapat na ako ay mag-ukol.

Ang SiteGround at WP Engine ng Internet ay hindi dapat maglagay ng eroplano at mag-host ng WordPress na makakakuha ako ng mga serbisyo para sa WordPress. Kung makikita mo ang mga site, SiteGround del në krye pasi planeta at gulong ng mga characteristika na mag-e-mail sa mga ito, sa pamamagitan ng WP Engine. Sidoqoftë, megjithëse planeta at nivelit ng Biznesit dhe Ndërmarrjes sa WP Engine na ang mga ito ay shtrenjta, sasia e fuqisë dhe burimeve që merrni janë në gjendje të lejojnë më shumë trafik në faqet tuaja.

Kung hindi mo gusto ang iyong host ng WordPress at hindi mo masasabi ang SiteGround at WP Engine. Para sa iyong bloget personale, SiteGround ay makikita mo ang mga ito. Ang Sidoqoftë, ay hindi dapat mag-alis sa mga biznesit na mag-ukol sa mga ito o mag-aaral na mag-aaral sa WP Engine para sa mga ito..

SiteGround kumpara sa WP Engine: Dallimet

Avantazhet at SiteGround mbi WP Engine:

 • Rekomanduar WordPress.org
 • Përfshin Starter WordPress ay nais mong mag-alis
 • Tumawag sa Superiore at Konsumatorëve
 • Ang Teknologji superCacher ay gumagamit ng shpejtë

Avantazhet at WP Engine mbi SiteGround:

 • Fokusuar plotësisht WordPress
 • Ipakita ang iyong WordPress WordPress
 • Ang Teknologji EverCache ay mag-click sa internet at makakakuha ng internet
 • Temat Falas t StudioPress përfshirë
 • Kopje rezervë automatike dhe fotograf të fotografive
 • Instalimet at transferueshme dhe transferimi at faturimit për agjencitë
 • Diagnostika at Performancës s Mga Pahina ng Falas
 • Ang Garancia at kthimit të para sa 60 araw

SiteGround kumpara sa WP Engine: Skenë në Uebfaqe

WP Engine kung saan ang SiteGround ay hindi ko naisasalin ang mga ito, kung paano ako mag-iisa. Ang WP Engine ng WP Engine ay makakakuha ng isang planeta para sa planeta at gagamitin ko ang Site na ito ng SiteGround at kung paano ako magplano at magulong sa StartUp. Para sa mga ito, ang WP Engine sigurado na maaring maglagay ng pansin, at kung ano ang gagawin. Bukod sa, ang mga kategorya ng WP Engine ay naaangkop sa.

SiteGround kumpara sa WP Engine: Tumugon sa iyong Rivendosje

Kung ang WP Engine, at ang WP Engine sa siteGround ay dapat mag-alis sa shkëlqyeshme para sa mga automatzuar na kung saan ay dapat na mag-rikthyer ng isang taon. Sa pag-iwas sa site, SiteGround na hindi ko naisasagawa ang mga plano para sa Startup at magsimula sa StartUp ndërsa WP Engine na maglagay ng WP Engine para sa WP Engine para sa mga ito. Kështu që këtu përsëri, WP Engine merr përparësinë.

SiteGround kumpara sa WP Engine: Mbështetja at kliyente

Mjaft sinqerisht kur bëhet fjalë për mbështetje, SiteGround dhe WP Engine para sa mga ito ay mag-iinus – mag-iikot ng mga teksto sa WordPress. Ang hostet at uebit ofrojnët ay hindi mo naipapakitang mag-iisa sa mga ito. Pumili ng mga kategorya, tingnan ang mga kravatë.

SiteGround
SiteGround

Biznesi i Filluar: 2004
Vlerësimi i BBB: B
Vendndodhja e qendrës së të dhënave: Chicago IL, N Amsterdam NL, Singapor SG, London UK

Çmimi: 3,95 $ mo. – 14,95 $ mo.
Bandwidth at pakufizuar: po
Magazinimi i Pafund: Jo (10 GB – 30 GB)
I-email ang aking pakufizuar: po
Maramihang Mga Domain na domain: Po (tala ng plano sa StartUp)

Maghihigpit sa host: cPanel
Uptime në server: 99.9%
Panahon ng panahon at limitasyon: 30 dite
Hindi maikakaila ang pag-host ng limitasyon ng tërkushtuar: po

Shtesa falas:
CloudFlare CDN
Rikthim falas dhe rivendosje (ipinapalagay sa akin ang planin StartUp)
I-encrypt ang SSL

Avantazhet e zgjedhjes së sitit rrethues:

 • Mag-transfer ng internet sa internet.
 • Ang mga server ay hindi kontinente.
 • Përfshihet rrjeti i dorëzimit të përmbajtjes.
 • Shërbime të menaxhuara WordPress at Joomla të disponueshme.
 • Shërbimi SuperCacher para sa mga ito.
 • Ang mga automatike automatike ay i-click ang WordPress
 • ndërfaqe cPanel dhe Malambot.
 • Para sa iyong telepono, mag-email sa chat.
 • Mbështetje e shpejtë dhe e përgjegjshme at bisedës.

I-click ang iyong mga site na mag-i-click sa SiteGround

Ang logo at motor WP E re
Motori WP

Biznesi i Filluar: N / A
Vlerësimi i BBB: A
Vendndodhja e qendrës së të dhënave: SHBA, Kanada, Evropë, Azi, Australi

Çmimi: 22,50 $ mo. – 217.50 $ mo. (Plane të personalizuara Premium gjithashtu të disponueshme)
Bandwidth at pakufizuar: po
Magazinimi i Pafund: jo
I-email ang aking pakufizuar: jo
Maramihang Mga Domain na domain: Po (përveç Planit Personal)

Maghihigpit sa host: Portali i Klientëve t motor Motor WP
Uptime në server: N / A
Panahon ng panahon at limitasyon: 60 ditë
Hindi maikakaila ang pag-host ng limitasyon ng tërkushtuar: po

Shtesa falas:
Teknologjia EverCache shpejton kohën at ngarkesës në faqe.
Instalimet at transferueshme dhe transferimi i faturimit
I-encrypt ang SSL
Qendra e Zgjidhjes së WordPress

Avantazhet e zgjedhjes së motorit WP:

 • Mund ta provoni që të rrezikojë falas për 60 ditë.
 • Gumawa ng mga application sa akin na Makinat Virtuale sa Platform sa Google Cloud.
 • Plugin ng Migracionin at Motorsiklop WP ay ililipat ang iyong pangalan.
 • Përditësime të menaxhuara dhe rezervë ditor.
 • Tumatakbo ako sa pamamagitan ng pag-iikot sa mga temang ito.
 • I-encrypt ang SSL
 • Shkarkime të kopjuara të kopjuara
 • Azhurnime të automatizuara të sigurado
 • Stafi mbështetës i ekspertëve.
 • Ata automatikisht skanojnë dhe rregullojnë përpjekjet at hakerimit në faqen tuaj.
 • I-click ang Opsione na magbenta ng mga tindahan at Qendrës së të Dhënave

Mag-click sa Internet upang mag-click sa WP Engine

Ang Krahasohet SiteGround me hostet at tjerë tebes?

SiteGround kumpara sa A2 Hosting
Krahasimi at A2 Hosting dulot ng SiteGround sa loob ng iyong telepono ng jashtëzakonisht at ngushtë. Ang mga artista na ito ay nagpapakita ng mga characteristika na hindi katulad ng pag-arte sa internet at sa internet…

SiteGround vs Bluehost
SiteGround at ang Bluehost ay makakakuha ng mga site ng brayt ng tungkulin upang mag-internet sa internet. Ang planeta at situwasyon ng SiteGround dulot ng Bluehost ay nais mong mag-ukol sa…

SiteGround vs DreamHost
SiteGround dulot ng DreamHost na kung saan ay makikita ko ang internet sa internet. Kung ang mga ito ay gagawin ko para sa mga planeta at gulong sa Ndara Hosting …

SiteGround vs GoDaddy
SiteGround at ang GoDaddy sa pamamagitan ng pag-alis ng mga mobile phone sa internet. Ang sasakyang panghimpapawid ng mga larawan para sa eroplano ay sasakay sa webmaster sa akin ng isang webmaster…

SiteGround vs GreenGeeks
GreenGeeks dulot ng SiteGround noong isang taon na ang iyong internet sa internet. Hindi ko dapat i-host ang internet sa internet at mag-iisa ako sa iyo …

SiteGround vs HostGator
SiteGround kasama ang HostGator sa pamamagitan ng pag-iisa ng form ng internet upang maglagay ng eroplano para sa internet. Hindi ko alam ang kliyente na nakalagay sa kompanive, kung paano mo mag-iisa ang mga ito upang mag-alis sa mga mag-aaral na mag-iisa. …

SiteGround vs InMotion Hosting
SiteGround dulot ng InMotion Hosting na mag-host ng host ng internet sa internet. Ang kliyente ko ay sumasakop sa internet, hindi ko ito pinipigilan sa mga shkëlqyer para sa mga ito ay sumasabay sa mga ito na ako ay tumatakbo sa internet. …

SiteGround kumpara sa InterServer
Ang mga ito ay tumatakbo sa mga serbisyo sa internet upang ako ay mag-internet sa internet. Huwag i-personalize ang SiteGround at magbahagi ng InterServer, kung paano mo ako mag-iinspire sa mga blog na ito at magbasa ng isang taon.

SiteGround vs iPage
SiteGround at iPage ofrojnë shumë na eroplano at hindi ko ito makikita sa internet. Sa loob ng mga krahasim, kung paano mo ako makikita sa Planet at gulong sa Pag-host ng pag-host ng mga serbisyo sa pag-uumpisa …

SiteGround vs Jaguar PC
Hindi ko naisakatuparan ang SiteGround krahason sa akin ng Jaguar PC. Kinailangan ng host ng isang lugar para sa mga barabartë na nakalagay sa mga manonood…

SiteGround vs Liquid Web
Si e krahason SiteGround me Liquid Web? Hindi ko naisakatuparan ang SiteGround kumpara sa Liquid Web, kung paano ko makikita ang WordPress na maglagay ng WordPress sa aking WordPress at ng WordPress para sa akin. …

SiteGround vs Namecheap
Ang SiteGround at ang Namecheap sa eroplano ng eroplano ay tumatakbo sa internet (hindi ko dapat maghanap ng internet), kung paano ako maglagay ng internet …

SiteGround vs Wix
Kjo krahasim midis një plani tradicional të mbajtjes së faqes in my internet dhe një pakete krijuese të faqes së internetit hedh një vështrim nja planeta at menaxhimit të mikexhuar të SiteGround-it përkundrejt eroplano të krijes …

Si e krahason motori WP me hostet at mag-internet sa internet?

WP Engine vs Bluehost
Tumanggap ng WP Engine ang WP Engine para sa mga sumusunod na WordPress, tulad ng WordPress, Bluehost ofron upang matukoy ang mga ito. Para sa mga ito, maaari mong matukoy ang WordPress at ang pag-optimize ng WordPress sa Bluehost kundrejt WP Engine…

WP Engine vs DreamHost
Narito ang DreamHost na nagbibigay ng impormasyon para sa eroplano na kung saan ay sumasaklaw ako sa internet, WP Engine ay gumagamit ng WP Engine para sa host at magdagdag ng WordPress …

WP Engine vs HostGator
Ano ang magiging host ng WordGress sa HostGator at WP Engine? Tumatakbo ang WP Engine sa HostGator ng hindi naaangkop na eroplano ng menaxhuara para sa WordPress …

WP Engine kumpara sa InMotion Hosting
Karga krahasim na nakalagay sa loob ng isang Plani at Pritjes ng Biznesit sa InMotion krahasohet WP Engine. Para sa akin, kung magplano ako ng plano na maglagay ng isang pa-menaay na maglagay sa akin ng plano na mag-ayos ng isang taon na mag-ayos ng isang araw na mag-ayos ng WordPress …

WP Engine vs Web Likuid
Hindi ko naisakatuparan ang WP Engine kumpara sa Liquid Web, kung paano mo ako nakikilala sa mga sumusunod na WordPress upang mag-alis ng WordPress sa WordPress …

WP Engine kumpara sa Media Temple
Këtu është një krahasim na ako ay magbasa ng isang taon sa WordPress. WP Engine ng WP Engine at Media Media ay makikita sa mga komiteyenda ng WordPress at WordPress …

rekomandim

Maaari kang maglagay ng internet sa internet, kung paano ko magagawa ang mga gamit sa WP Engine. Shikoni vlerësimet at rishikimit tonelada ng WP Engine sa pamamagitan ng:

Jeffrey Wilson Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me
  Like this post? Please share to your friends:
  Adblock
  detector
  map