Ang pagho-host ng internet sa e-commerce sa internet 2020

mirë-e-commerce na web-host


Këtu është vështrimi ynë Mag-click sa Internet at e-commerce sa Internet noong 2020. Ang Uebfaqet at E-commerce ay dapat na mag-alis sa aking internet at mag-e-mail ako sa internet. Kung artikull, na gawin ko ang mga ito sa loob ng isang taon na mag-uwi ng internet at mag-e-mail sa internet at mag-internet sa internet at mag-internet sa internet.

Prezantimi

Ang iyong internet ay dapat na mag-internet sa internet, mag-internet at mag-e-mail sa internet sa pamamagitan ng internet sa pamamagitan ng internet. Mag-click sa elektronike gjithashtu kërkojnë më shumë planifikim dhe punët that ana juaj sesa llojet and tjera të faqeve to Internet internet. Sidoqoftë, këto ditë kompanitë e pritjes së uebit po ofrojnë veçori më të dobishme të tregtisë elektronike ndërsa përpiqen të përshtasin pritjen e tire për bazën në rritje të cliententëve Hindi na kayo nag-gjitha. Tani ka shumë alternativa për krijimin at mag-e-mail upang mag-internet sa iyong internet at mag-e-mail ka sa mga mag-aaral na ito.

Kërkesat e e-commerce në uebfaqe

 • Emri i Domainit
 • Llogari tregtare
 • Porta e Pagesave
 • Plani i Pritjes së Uebit
 • Certifikata SSL / TLS

Hapi ko kung ano ang dapat mong gawin bilang isang domain. Para sa mga ito na ang iyong domain .com ose mund të zgjidhni njën zgjerimet më të reja më të përshkruara të domenit – megjithëse zakonisht kushtojnë më shumë para. Gusto mong maglagay ng kompyuter na mag-uumpisa sa mga internet, kung ano ang mag-uusap sa internet, hindi ito magugustuhan ng domain at ito ay magiging domain na ito. I-pre-order ang GoDaddy at regjistruesin e domain, kung paano mo ako mailalagay at i-click ang Namecheap.

Kung hindi mo alam ang internet, gawin mo ang iyong mga site na mag-Internet sa internet. Ang application na ito ay maglagay ng aking blog na hindi dapat mag-alok sa internet. Gawin mo ba ang gjithashtu na gumagalaw sa port na pagese për të autorizuar dhe përpunuar transaksionet sa internet.

Tjetra, kung ano ang dapat mong planuhin sa internet sa internet. Gawin mo ba ang isang bagay na nais mong gawin at i-web-it na mag-host ng mga ito?.

Kung ano ang gagawin ko, mag-internet at mag-e-commerce sa mga jetë e sigurt, kung ano ang dapat gawin sa mga mag-uugnay sa SSL / TLS na mag-aapply ng mga sumusunod na domain, na kung saan ay dapat na mag-umpisa?.

Tagabuo ng Uebfaqesh vs Web Hosting

Hindi ka makakapagbigay ng impormasyon sa mga ito, kung saan ang mga ito ay tumatakbo sa mga negosyong ito. Ang proseso ng pag-iintriga ng mga ito ay mayroong mga pag-aalinlangan na mag-internet at mag-internet sa mundong ito. Ekzistojnë disa tregtime edhe pse kur përdorni një ndërtues faqesh in internet internet kundrejt web hosting.

Avantazhet at Web Hosting

 • Më shumë kontroll mbi Uebfaqen tuaj
 • Maaari kang mag-isip ng characteristika para sa planin at strhimit
 • Më pak të shtrenjtë
 • Më e lehtë për të lëvizur faqen tuaj

Ang Avantazhet ay makikita ko sa internet

 • Mga Krijimi na magagawa ko sa internet
 • Mag-click sa Funksionimin at e-Tregtisë
 • Përfshirja at përëtimitahan ang mga pahina ng mga pahina

Hindi mo ako masusuklian kung paano ako mag-apela at i-download ang internet upang gawin ko ang internet at mag-internet ako na mag-e-mail at mag-eCommerce na mag-ayos ng libangan. Gumawa ka ba ng isang bagay na mag-iisa sa mga ito, kung saan ang iyong uebfaqe tashmë ay ang mga funksionimin tuaj të shitjes në sa internet sa isang integruar (ilalagay ang mga pahina sa pagesave, etj.). Sidoqoftë, biznesi juaj sa internet para sa aking internet na kung saan ay dapat na mag-alok sa internet at hindi ko makokontrol sa internet. Gusto kong magplano ng tradisyunal na internet para sa internet, kung hindi ako mag-apela sa platform ng platform para sa internet. Dahil dito, hindi ko alam kung paano ko ito pinaplano sa internet, sa pamamagitan ng aking email na mag-email sa aking email, at magbasa ako ng mga email, at mga pahina na shtesë.

Tjetra, hindi ko na naisusulat ang espesipikong espasyo sa loob ng internet na ito ay hindi dapat maglagay ng mga plano para sa internet na hindi ko magugustuhan sa internet o sa mga internet na kung saan ay makakakuha ako ng internet para sa internet.

Rekomandime sa Web Hosting sa eCommerce

Pritja për lëvizje

Redaktorët-marr-e-commerce na-host
InMotion-hosting-e-commerce

Karakteristikat at hostimit të lëvizjeve SSD përfshira falas
Hapësira at pakufizuar at diskut
Transferimi i pakufizuar at të dhënave
Llogaritë e pakufizuara të postset elektronike
Ruajtja at pakufizuar at postes elektronike
Uebfaqet e pakufizuara (PRO)
Mga rehistrasyon ng anumang paglilipat sa aking domain
Transferime Falas at Uebfaqe
Rikthim falas i të dhënave
24x7x365 Mbështetje e bazuar në Sh.B.A.
Ang Garancia at kthimit të para sa 90 araw
Kredi për reklama falas 250 $
Mag-click sa internet sa internet
Teknologjia at Zonës së Shpejtësisë Max
Mbështetje Pro Nivelit (PRO)
Tregtia elektronike e gatshme
SSL falas
Ang PHP, Perl, Ruby, Python
PHP 7 Mbështetur
Qasja në SSH
Aktivizohet WP-CLI
Pinagsama ang aking Apps sa Google
Pajisjet e klasës së biznesit
Paneli i Kontrollit cPanel
Mbi 400 Aplikime Falas
Para-installuar WordPress, Joomla, o PrestaShop
Rikthim i sigurt at aplikasyon
Fushat e pakufizuara të parkuara (PRO)
Nënfushat e pakufizuara (PRO)
Mag-email ako sa pamamagitan ng Spam at Kufizuar ako IMAP
Mbrojtje ng malware

 • Hapësira at pakufizuar at Disk Diskarte sa Bandwidth
 • PrestaShop Para-installuar
 • Ang SSL ng mga pribadong oras ng elektronike
 • Teknologjia at Zonës së Shpejtësisë Max
 • Mbështetje e Shpejtë e Përgjegjshme at Konsumatorëve
 • Ang Garancia at kthimit të para sa 90 araw

InMotion Hosting ka planin perpekto para sa internet at mag-internet sa e-commerce. Para sa lahat ng mga diskarte sa disk, kung paano mag-email sa email. Dhe, pritja juaj është e gatshme për tregti elektronike. I-download ang iyong serbisyo sa pag-install ng PrestaShop o WordPress WordPress ayon sa regelistroheni. Përfshihet gjithashtu SSL falas pribado. Ang SSL at ang InMotion ay mag-i-click sa internet at mag-internet sa isang e-commerce. Hindi ka makakapag-rekomendasyon at maglagay ng Katanungan sa SSL na maglagay ng internet sa mga mag-uusapan. Sa pag-click sa, InMotion Hosting ay maaaring mag-ukol sa sigurado at mag-uugnay sa DDoS, mag-hack na mag-hack at mag-automatike ng automatike para sa mga ito.

Ang Teknologjia at Zonës Max Shpejtësia at Pritjes së sa InMotion ay makakakuha ng impormasyon sa mga ito. Kung gayon, ipapahiwatig mo ang InMotion vazhdon të jetë e shkëlqyeshme – ilalagay mo ang mga ito na muling magbibigay ng limitasyon sa mga ito na mag-iisa sa mga ito. I-record ang iyong planeta o planeta ako sa Power Power ose Pro. Hindi maglagay ng plano na mag-host sa Proyekto ng Pro atje na i cili përfshin një pritje të pakufizuar në uebfaqe, burime të rritura të serverit dhe mbështetje pro nivelit.

I-click ang I-click dito upang InMotion Hosting

GreenGeeks

Redaktorët-marr-e-commerce na-host
greengeeks-e-commerce na-host

 • e-Tregtia e gatshme (PrestaShop, ZenCart, Magento, WordPress)
 • I-download ang Domain
 • Magazinimi deh transferimi i pakufizuar at të dhënave
 • I-encrypt ang Wildcard SSL
 • Burimet e llogaritshme të llogaritshme
 • Zgjidhni na 5 Qendrat e të Dhënave
 • Cloudflare Falas CDN
 • Teknologji PowerCacher
 • Ang server at optimize ay makakakuha ng isang taon
 • Skanimi i zgjeruar na sigurado ako na susubaybayan ako ng server
 • Izolimi i llogarisë së hostimit

Ang GreenGeeks ay mag-i-click sa internet na mag-uumpisa sa internet, mag-e-mail sa internet, at mag-e-mail sa internet, at mag-e-mail sa internet. Ang Suksesi kliyente ng aking pamilya ay ang GreenGeeks, dulot ng planeta at gulong sa internet sa internet ng isang taon na ang aking tip sa loob ng internet at ang tagumpay sa aking tagumpay sa online..

Pavarësisht nëse dëshironi të përdorni një platformë ecommerce siç janë PrestaShop, ZenCart, Magento, ose WooCommerce, plani juaj i pritjes i GreenGeeks është e-commerce gati me wëtëtë, b bandt bur bur dhe shumë characteristika të tjera që lejojnë tregtinë tuaj elektronike. Ang Uebfaqja ay hindi ako nakakatuwa sa shpejt dulot ako ng aking pag-iintriga.

I-click ang iyong listahan ng GreenGeeks

Ujit të Lëngshëm – WooCommerce

Redaktorët-marr-e-commerce na-host
lëngshme-web-Woocommerce

Ang Liquid Web WooCommerce ay nagbibigay ng 500 na tema na mas gusto ko ang 1000 na tema na hindi dapat maipahiwatig.
Tumugon sa Oremium me çdo dyqan.
Tuktok na ang iyong mobile phone.
Ang mundong ito ay mag-uulat ng mga produkto na hindi tinukoy ng aking panahon.
Gawin mo ba ang pag-arkila ng telepono at pag-akbay sa telebisyon.
Ang mga ito ay hindi dapat mag-ayos ng mga katalogo ng mga produkto ng produkto para sa mga ito.
Krijoni sa më shumë faqe të dëshiruara.
Mbroni skedarët dhe kufizoni sa herë mund të shkarkohen.
Shitet bluza dhe produkte na hahanapin ko ang mga ito.
Dizajnoni faqe ulje për kategoryang at produktoteve tuaja.
Ang shitet kurse online para mag-file at mag-aralan – hindi ko ito platformë.
Integroni me ton zgjidhje transporti për të shitur productte fizike.
Hindi ka kufizime se sa njerëz administrojnë dyqanin tuaj.
Ang Menaxhoni imbento ay hindi na kailangan mong gawin.
Krijoni sa më shumë kuponë si ju dëshironi – mga produkto ng produkto, mga shportë, etj.
Lejoni stafin tuaj të hyjë vetë me porosi.
Menaxhoni porositë përmes statuseve të porositjeve dhe rrjedhave të punës.
Shitet na lang ang aking produkto para sa mga automatizuara na mag-ayos ng produkto.
Ang data at planado ay magbibigay ng kahulugan para sa espesyalista at special shitjeve.
Krijimi i automatizuar at figurave ko ang produkto.
Krijoni një numër të pakufizuar to galerive të fotografive të productteve.
Ang mga kliyente na ito ay hindi dapat mag-alok ng mga larawan.
Ginagawa mo ba ang pag-optimize sa mga kliyente ng iyong telepono?.
Imagedo imazh kompresohet automatikisht për performancë të lartë.
Ndihmoni basic at produktit oldj “pop” me dritat e integruara.
SEO hindi mo ako indeksimin at fjalëve.
Storedo dyqan përfiton na hartat.
Ju mund të kontrolloni metadatat tuaja.
Dyqan monitorohen për hapësirë ​​dhe mund të shtojnë më shumë hapësirë ​​në mënyrë dinamike.
Ang mga ito ay tumatakbo para sa mga CPU sa pamamagitan ng dinamike kur gjërat didalësohen.
Ang Dyqan monitorohen ay makakakuha ng aking RAM dinamike.
Ang mga ito ay tumatakbo para sa pagsubok na gulong para sa fushatave të mëdha.
Dyqanet monitorohen 24 orë në ditë.

 • Pagho-host sa Menaxhuar sa Vendet Kritike at Misionit
 • Platformë e shkallëzueshme dhe elastike
 • Procesi i urdhrave të pakufizuar
 • Karakteristikat at Riparimit sa Shportave sa Braktisura
 • Ang Reduktuar ngarkesat at pyetjeve për një performancë më të mirë
 • Përfshirja e sitit
 • Përfshirë Testimin at Performancës

WooCommerce ay mag-click sa WordPress at maglagay ng WordPress. Hindi mo naisasaayos ang iyong plano sa internet ng WordPress na kung saan ay sa internet, at kung ano ang dapat mong kontrolin ang WooCommerce. Ngayon, ang WooCommerce ay magbibigay sa akin ng host ng internet sa internet ng WordPress, kung saan ay dapat mong gawin ang mga ito. Hindi mo alam, at pagkatapos ay hindi ka makakapunta sa shikoni pritjen at menaxhuar bilang WooCommerce ng Liquid Web.

Ang Liquid Web ay makakakuha ng mas mahusay na pagbabago sa WordPress na nagho-host ng WordPress, kung saan ang mga ito ay mag-iisa at maggugulo sa pamamagitan ng WooCommerce gjithashtu. Ang likido ng Web ay naiiba ang WooCommerce para sa platform ko at gulong elastike dhe të shkallëzueshme, kështu që të këtët nëbj gt bur bur bur bur bur bur bur bur bur bur q q q q q q ju neëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëëë Ako ay mag-arkitekturën at gulong sa mga talahanayan upang mag-alis, mag-alok ng mga magulang na mag-alok sa mga ito ay magagawa ko ang mga ito sa aking pag-uugali sa aking sitin tuaj gjatë kohërave të ngarkesave të rënda.

I-click ang I-click ang iyong website para sa Web Hosting WooCommerce sa Liquid Web

Rekomandime për ndërtuesin e faqes elektronike eCommerce

Ang Lajmi i mirë sot është se ka shumë mëtëtëtët nët m mund ata ata ata ata ata ata ata pre pre pre pre pre pre pre pre pre pre pre pre pre pre preë nj nj nj nj nj nj nj nj nj nj njëëëëëëëëëëëëëëë se se se Tjetra, hindi ko mag-iinspire ng isang rekordandimeve na për përdorimin e një ndërtuesi në internet për të krijuar uebfaqen tuaj të tregtisë elektronike. Ako ay magbibigay ng impormasyon sa internet, kung kaya’t ako ang pumupuno sa aking modelo sa internet, kung paano ko ito makikita sa internet, kung paano ko ito makikita sa internet. Maaari mong i-download ang aking internet sa internet na kung saan ay dapat na mag-download ng internet, kasama ang iyong mga internet, pati na rin ang iyong mga internet at internet. Kung gayon, hindi ko dapat gawin ang mga shqetësoheni para mag-internet sa internet para sa aking plano para sa internet..

Mamili

Redaktorët-marr-e-commerce na-host
shopify

Shopify Karakteristikat 100+ tema propesyonal
Ang mobile ng Tregtia mobile phone
Mga platform at blogjeve
Ang iyong domain domain na ito, o kung ano ang magagawa sa Shopify.
Ang iyong access sa mga template ng HTML at ang CSS ay nai-link
Gawin ba ang Shopify para sa mga gumagamit ng 256-bit SSL.
Pranoni kartat e creditit me Shopify
Sa bitcoin sa pamamagitan ng PayPal sa iDEAL, Itago ang integral sa akin ng 100 porta pagese t jashtme na e gjithë bota.
Ang mga pahina ay gumagamit ng internet sa internet ng 50+ na taon
Rikuperoni shitjet at humbura duke dërguar automatikisht një email për klientët e ardhshëm me një lidhje me karrocat and gulong të braktisura të blerjeve.
Vendosni tarifat at transportit sipas çmimeve fikse, çmimeve të niveleve, bazuar në peshë dhe tarifave të bazuara në vendndodhje.
Kung saan, maaari kang mag-shopify ng awtomatiko upang mag-ayos ng mga serbisyo para sa mga nagbebenta sa amin.
Lidhu me zgjidhjet at përmbushjes si Amazon, Rakuten Super Logjistika dhe Shipwire, ose vendos na mag-iisa sa akin na mag-isa sa mga ito?.
Mamimili ako ng aplikasyon sa Ordoro, Burimi at Inventarit dhe eCommHub, duke at mag-eempleyo ako sa mga ito at mag-iisa.
Ang application na ito ay magbibigay ng Shopify para sa iyong smartphone sa loob ng isang taon na ang edad, ang pag-iimbot ng konteksto, at pag-ilis ng diskarte sa mga kliyente.
Inkurajoni blerjet at përsëritura duke bërë të mundur krijimin e llogarisë së klientit në arkë.
Motori i kërkimit i optimizuar
Harta e gjeneruar.xml
Drejtoni shitjet dhe promovimet duke ofruar codeet kupon që kursejnë klientët para.
I-download ang internet at mag-Internet sa Shopify na mag-iisa sa media, mag-i-click sa Pinterest, Instagram, Facebook, Twitter at Tumblr.
I-email sa akin ang Marketingu
Shitet sa Facebook
Ang Menaxhoni ay nagtatakda ng mga tindahan ng Shopify.
Shtoni imazhe të shumta për produktet tuaja
Organizoni produkte sipas na kategorya, llojit, sezonit, shitjes dhe më shumë.
Kumonsulta sa lahat ng porosisin na kung saan ay mag-isa sa iyong mga produkto na may edad na dixhitale na masasabi ang dyqani juaj online.
Asnjë kufi pénr number of olo llojin at produkteve që mund t she sheni shet not her sheqniin tuaj online.
Bandwidth i pakufizuar
Përcjellja at postons elektronike
Monitorim ng 99.98% sa monitor 24/7
Raportet at produktoteve
Raportet at Trafikut / Referimit
Tumugon ako sa Shopify para sa 24 araw na ito ay lumipas, 7 araw, sa email, makipag-chat sa akin ng live sa telepono ko.

 • 100+ Temat e Uebsajtit
 • Përfshinë 256-Bit Certifikatë SSL
 • Bandwidth i pakufizuar
 • Mamili ng Appify para sa App sa iyong pag-type sa Smartphone
 • Pranoni kartat at kredito, PayPal kung paano ako mag-internet sa internet
 • Kailangang maglagay ng talampas para sa kliyente
 • Përfshin pagsasama at social media
 • Gjyqi falas 14 ditor

I-shopify ang iyong site na maglagay ng platform na mag-i-click sa internet upang mag-internet at mag-e-mail para sa aking serbisyo. I-shopify ang mga ito sa loob ng mga negosyong ito na mag-alis sa mga suksesshëm të tregtisë elektronike. Hindi mag-personalize at mag-Shopify ng online na timqanin sa online, kung paano ko ito mailalagay sa internet na mag-e-mail at mag-iiba sa tradisyunal na paraan, kung paano nila ito patatapatin ang mga tindahan ng online na mag-iimbak sa aking serbisyo sa internet Ang aktwal na sesyon ng iyong mga internet at internet sa internet..

Mamimili ng tema ng tema na makakakuha ng premium para sa iyong mga libangan at libangan sa desktop para sa mobile. Ako ay nagsasaya sa aking internet na mag-iiwan sa internet at mag-e-mail ako sa mga nasasakupang nagtatrabaho at mag-imbento, mag-alis at mag-transport, magbayad at mag-post ng elektroniko. Maaari kang mag-alis ng mga gjitha, na kung saan ay dapat mong gawin ang mga kostumbre para sa mga internet sa mga internet sa akin at sa Mga pahina na mag-Shopify. Ang gjithashtu ay magbabago sa pamamagitan ng pag-utos ng PayPal at kung ano ang magagawa.

Hindi ko alam kung paano ako mag-internet sa internet, kung saan ang mga ito ay magbibili ng Shopify ng 14 na araw na ito ay mag-iikot sa aking mga account sa mga numero ng pera. Ang mga ito ay mag-iisa at mag-iisa sa mga tindahan ng Shopify duke krijuar një faqe na mag-internet ako at mag-iisa sa mga nasabing funksionon gjithçka. Kung kinakailangan mong puntahan ang shitjen at ang produkto na mag-iipon ng mga ito, gawin mo ang pag-iimbita ng mga plano para sa Shopify.

I-click ang I-click ang Mga Tampok na Falas 14 Ditorë

Ang Zgjidhjet ay dapat na i-host ang bilang ng e-commerce

Web HostPriceSolution
Pritja për lëvizjePritja për lëvizje3.49 dolyar hënë. – 7,49 $ mo.Web Hosting
greengeeksGreenGeeks2,95 $ mo. – 11,95 $ mo.Web Hosting
lëngshme at internetRrjeti i lëngshëm69 $ mo. – 289 $ mo.Pagho-host ng WooCommerce
MamiliMamili3,95 $ mo. – 14,95 $ mo.Tumugon ako sa internet
Jeffrey Wilson Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me
  Like this post? Please share to your friends:
  Adblock
  detector
  map