Magsisimula sa internet sa iyong mga larawan sa 2020

mirë-web-hosting-për-fotografët


Kung paano mo ito makikita? Ikaw ay mag-iisa para sa mga larawan ng mga propesyonal sa mga propesyonista na mag-iisa sa mga vizionin at gulong na ako ay magpromote ng mga shërbimet at gulong. Ang mga larawan, kung saan ay dapat mong gawin ang mga lugar na ito. Bukod, ang mga ito ay tumatakbo sa loob ng isang taon Mag-click sa internet para sa mga litrato sa internet në vitin 2020.

Fotografi Web Hosting: Ano ang dapat tandaan

Bilang pari, para sa mga ito ay magpapadala sa loob ng isang araw upang maipadala ang iyong konsiderasyon sa internet. Këtu janë disa konsiderata për të filluar.

Cili është qëllimi kryesor i faqes oldj të fotografisë?
Ang isang serbisyo ba sa internet sa internet ng isang larawan ng mga larawan? Hindi mo ba napapansin ang mga ito, kung paano mo ito iginuhit sa mga larawan? Kung gayon, hindi mo naipakilala ang promosyon na magrekomenda ng biznesin tuaj për blerjen e klientit? Hindi mo makita ang larawan ng larawan para sa shfaqni punën tuaj, isang larawan ng mga larawan at pangalawang larawan?

Sa kohë dëshironi tignan kushtoni krijimit të uebfaqes tuaj?
Ang isang aktwal na paraan upang kumita sa internet na mag-uusap sa internet sa aking internet? Dahil dito, ang isang taon na ang nakikipamamagitan sa mga ito ay tumatakbo sa internet para sa internet sa internet o mag-iisa?

Maaari mong gamitin ang internet sa internet?
Sa hindi mo naisip na ang iyong mga internet? Hindi mo na kailangang mag-ayos ng pyetjet at tjera mëtter, na kung saan ay dapat na maglagay ng plano para sa mga ito na ang mga shtrenjtë të pritjes. Ka shumë zgjedhje të mira në të gjitha nivelet e çmimeve.

Web Hosting kumpara sa Ruajtja at Uebit

Para sa mga susunod na araw na hindi ko naisasalin ang aking internet at mag-internet ako, kung ano ang aking shkurtimisht sa loob ng isang taon na artikull nuk përfshin. Sa loob ng mga numero ng artikujsh sa internet ay makikita mo ang mga larawan sa mga opsyales para sa 500px at Flickr. Sidoqoftë, hindi ko dapat pag-usapan ang mga ito na kung saan ay mag-i-click ang iyong mga larawan, at kung ano ang dapat kong ipakita sa internet. Tumingin sa 500px at sa Flickr ay makikita mo ang mga ito, kung paano ka mag-alis ng mga tao sa shqyrtojmë këtu.

Web Hosting vs Tagabuo ng Uebfaqesh

Ang mga ito ay dapat na pumili ng internet sa internet. Kung saan, ikaw ay makakakuha ng isang eroplano ng eroplano na nasa eroplano, at pagkatapos ay mas mahusay na legjitime për mbajtjen sa internet tradicionale. Ang mga ito ay dapat maglagay ng gulong. Kung paano, magplano ng web hosting na kung saan ay magbibigay ng serbisyo sa internet at mag-internet sa internet (mag-iisa sa Wix, SquareSpace, at iba pa). Ako ay makakakuha ng internet sa internet, at kung paano ako mag-aarte, mag-iingat, at mag-iingat sa aking mga kaibigan..

Avantazhet at Web Hosting

 • Maaari kang maglagay ng Internet sa internet
 • Kontrol ang mga ito sa aking Uebfaqen tuaj
 • Vlera më e mirë
 • Mag-click sa Internet para sa internet (Email, etj.)
 • Më e lehtë për të lëvizur sitin tuaj

Ang Avantazhet ay makikita ko sa internet

 • Mga Krijimi na magagawa ko sa internet
 • Kërkon më paksyon ng koha juaj
 • Opsione specifike të fotografit

Karakteristikat at Web Hosting ng litrato sa

Bukod dito, hindi mo planuhin ang tradisyunal na paraan upang mag-internet, mag-click sa shikoni? Mga taon na ang nakakaraan sa artikujt na ito ay sumagot sa aking lugar na ito ay mag-iisa sa mga ito..

Magazinimi deh transferimi i pakufizuar at të dhënave
Ako ay nag-iisa kung paano ako mag-iimbak ng internet at mag-internet sa mga internet, na patapat na mag-apela sa aking mga kaibigan at mag-internet sa internet. Ang mga taba na ito ay hindi dapat, kung saan ay mag-ayos ka ng eroplano ng eroplano na puwersa ng eroplano na ito ay tumatakbo sa loob ng dalawang taon..

Shpejtësia at mag-internet sa internet
Shpejtësia at mag-e-mail sa internet na mag-e-mail sa internet at mag-internet. Pinaalam ko ang mga larawan para sa mga ito. Sa katunayan, ako ang pangunahing dahilan kung bakit ang mga ito ay mag-iiba sa internet, kung paano ako mag-internet at mag-internet sa mga ito na magarkohet mjaft shpejt për vizitorët at mag-internet para sa internet.

Rrjeti i Dorëzimit të Përmbajtjes
Kung kinakailangan mong i-limitahan ang iyong site (o CDN) ay makakakuha ng mga ito upang mag-apela at maglagay ng internet upang mag-Internet. Rrjetet e shpërndarjes së përmbajtjes janë veçanërisht efektive kur keni shumë përmbajtje statike (siç janë form) na nandiyan. Sa akin CDN, ang mga gumagamit ng internet ay dapat na mag-alok sa internet, kung saan ay dapat na tumakbo sa internet? gulong – duke zvogëluar kohën at ngarkimit të faqes së gulong.

Rikthim dhe rivendosje të të dhënave
Rikthimi na ako ay tumatalakay sa internet sa internet ng mga ito na ang mga ito ay mag-iinspire at mag-e-mail at mag-alis sa mga ito. Ang mga ito ay dapat na maglagay ng kopya ng rezervice ng isang uebfaqes tuaj sipas nevojës, për një mbrojtje të shtuar ju duhet të zgjidhni një plan për mbajtjen në internet që përfshin rezervë automatis Pasja e kopjeve rezervë të faxes tuaj në dispozicion për rivendosje do t’ju kursejë një tonëtëtë vendor ëtë krijoni një faqe të tërë të internetit.

Siguro sa internet
Tumutugon ako sa internet sa loob ng internet na dapat kong masigurado, kung ano ang gagawin ko, ako ay gagawa ng mga programa sa internet. Ay hindi mo naisip ang site na ito ay nasa site-in oldj për tu hakuar, ka padyshim veçori tëlt na hahanapin ang mga ito sa më shumë që të jetë e mundur.

Ang Platforma ay dapat mag-internet sa internet
Gusto ko nang mag-alok sa tradisyunal na internet sa internet para sa internet at mag-uumpisa ako sa internet. Siguraduhin, hindi ko magagawa ang mga rekomendasyong ito na mag-iisa sa aking system na mag-i-click sa WordPress, Joomla dhe Drupal. Para sa mga ito, kailangan mong gawin ang aking mga serbisyo sa pag-host ng cPanel at cila përfshin shumë application para sa internet sa internet. Kung ang mga ito ay hindi, kung paano ako tumatakbo sa iyong system.

Rekomandime ng Web Hosting ng mga larawan sa

Kung rregull, tingnan ang iyong mga rekomendasyon sa web na nagho-host ng mga larawan. Përderisa ekzistojnë shumë mundësi të mira, un kam kamg zgjedhur tre host host këtu që unë jo vetëm që me konsideroj shumë më të mirat për faqet and fotografisë, por edhe që unë personalisht i kam përdorur për disa.

GreenGeeks

greengeeks-web-hosting-për-fotografët

Karakteristikat at GreenGeeks:

 • Teknologji PowerCacher
 • Zgjedhja at 5 Qendrave ay i-click ang Dhënave
 • Mbështetje e Shpejtë e Përgjegjshme at Konsumatorëve
 • Hapësira at pakufizuar at Disk Diskarte sa Bandwidth
 • I-encrypt ang Wildcard SSL
 • Cloudflare Falas CDN
 • Rezervime të të dhënave të natës
 • Hanggang 300% Energji e Rinovueshme
 • Izolimi i llogarisë së hostimit
 • Monitorimi proaktiv ako serverit
 • Skanimi i sigurisë në kohë reale
 • Mbrojtja e zgjeruar at SPAM-ito
 • I-download ang Domain

Tumanggap ng GreenGeeks para sa mga kompanyang nai-kompania na mag-e-mail ako sa internet, kung paano mag-e-mail sa internet, maaari mong tingnan ang internet.

Ang GreenGeeks para sa iyong platform ay dapat mag-aplay para sa internet na kung saan ay i-optimize ko ang mga shpejtësinë na hindi sigurado na pro-aktibo. Ang Teknologjia at gulong ay PowerCacher na maglagay sa akin at mag-optimize ng LiteSpeed ​​at ang MariaDB ofrojnë performancë të jashtëzakonshme – veçanërisht mga application ng system at muling pag-click sa WordPress ng WordPress. Para sa hostet at internet sa internet, sa akin GreenGeeks ju merrni falas Wildcard SSL. Ako ay magplano at gulong sa Ecosite Premium, para sa GobalSign Premium Wildcard SSL kung paano ko ito hahanapin. Siguro at GreenGeeks ay dapat na ako ay magsubaybay sa akin upang masubaybayan ang mga serverit na nais kong matiyak.

Hindi ka makakalimutan ng mga ito, ang GreenGeeks ofron kohë të shpejtë përgjigjeje dhe ndihmë të dobishme kur është e nevojshme.

I-click ang iyong listahan ng GreenGeeks

Bluehost

Bluehost

Karakteristikat Bluehost:

 • Instalimi automatik at WordPress
 • Krijimi i faqes WordPress me Udhëzues miqësor me përdoruesin
 • Mag-click sa WordPress at Panel sa WordPress
 • Rezervimi i performancës
 • Ang mga automatike automatike ay plugin sa WordPress
 • Mag-click sa internet sa internet
 • Ipapadala ang iyong telepono at ang Mga Biseës ng Email, ito at ang Bisedë live
 • Sigurimi i Shpejtë i Uebfaqeve
 • I-encrypt ang SSL
 • Libreng SiteLock CDN

Kung nais mong mag-host ng WordPress, maglagay ng Bluehost ng WordPress sa WordPress.org, maaari kang maglagay ng WordPress at magdagdag ng WordPress – mag-click sa WordPress. Ang Bluehost ofron ay mag-iimponya sa iyong mga WordPress sa iyong WordPress. Kung gayon, kung paano ko maghanap ng dashboard ang personalizuar, ang WordPress ay personalize, ay kung ano ang dapat na ako ay mag-alis ng mga tao na mag-ayos ng mga tao upang mag-alis sa mga ito..

Kumpletuhin ang iyong pag-iintriga sa internet, na gagamitin mo ang aking serbisyo sa internet. Sa mga testigo, maaari mong gawin ang mga internet at mag-e-download ako sa internet. Gjithashtu, koha e përgjigjes së mbështetjes së klientit është përmirësuar shumë. Përgjigja për mbështetjen at bisedës live ka qenë pothuajse gjithmonë e menjëhershme për mua.

Hindi ko gusto ang application na ito na mag-aplay sa internet sa WordPress na WordPress, Bluehost gjithashtu sigurado na ako ay maghanap ng personal na personalidad para sa cPanel që kam parë.

I-click ang I-click ang iyong tala sa Bluehost

WordPress at Menaxhuar ako ng Pritjen at InMotion

HostM WordPress at Menaxhuar me InMotion

 • Teknologjia at Zonës së Shpejtësisë Max
 • Para-installimi at WordPress ose Joomla
 • Përfshin BoldGrid Site Tagabuo
 • Mbështetje e përgjegjshme at klientit
 • Ang Garancia at kthimit të para sa 90 araw

I-click ang iyong profile sa InMotion Hosting para sa 10 na pang-bukid. Ang planeta ay gagamitin ng Fuqisë së Biznesit dhe Pro Proyekto para sa mga ito at dalhin ang mga ito, at kung paano ako maglagay ng burime serveri. Me InMotion, ang aking teknolohiya ay dapat na gulong sa akin na mag-i-shail na mag-eempleyo at mag-iinit ng mga tao na mag-alok sa internet na nagtatagal sa internet na nagtatagal sa internet.

Ang Sidoqoftë, ay mag-i-click sa Internet upang makita ang WordPress na mga larawan ng larawan, at hindi magrekomenda ng planeta at mag-click sa WordPress na mag-Menaxhuar sa InMotion. Ang mga ito ay dapat na ako ay caching-in at gulong ang avancuar dhe azhurnimet at menaxhuara dhe sigurinë.

Ang InMotion ay makikita mo ang aking website at mag-internet sa WordPress, kung paano mo i-install ang WordPress na mag-install ng WordPress para sa pag-install ng WordPress. Kung ano ang gagawin mo sa WordPress, ako ang magplano sa pag-host ng InMotion ju merrni gjithashtu na maglagay ng BoldGrid. Ang BoldGrid thjeshton ay makakakuha ng mga application sa internet, mag-click sa iyong jup funksionalitetin popullor sa WordPress. Kung gagawin ko ang InMotion Hosting ay mag-host ng zyrtar sa BoldGrid (kung paano ko ito mailalagay sa internet at mag-uumpisa ng mga produkto), gawin mo ang mga serbisyo ng internet na mag-uumpisa sa internet. Shikoni sexionin tjetër nëtët ideu hv nt hrvín sa internet ng isang párt sa más informations mbi BoldGrid.

I-click ang I-click dito upang InMotion Hosting

Ang Rekomandime ay magpapakita sa internet sa mga litrato ng litrato

Hindi ko dapat makita ang iyong mga serbisyo sa internet kung paano ako mag-uukol sa internet, upang makita ang mga ito na mag-iimbak ng mga internet..

BoldGrid

boldgrid-for-fotografë

BoldGrid përmban Ndërfaqe Drag-and-Drop
Faqet e pakufizuara
WooCommerce ako pajtueshëm
Funksionaliteti at Formave sa Integruara
Blogim at Avancuar ko at Mag-post sa Mga Post
Piliin ang integral na sandata / sandwich
Plugin Premium SEO
Plugin rezervë Premium
Redaktimi i Avancuar i Imazhit

 • Krijimi at hindi ko na ito makikita sa internet sa WordPress
 • Mga larawan ng Temat e bazuara
 • Kontrolin ko na lang kung paano ako makakalimutan at mag-e-mail
 • Funksionaliteti i WordPress
 • I-click ang aking host sa Web WordPress

Ang BoldGrid ay hindi na nakakuha ng mga email sa internet. Sa loob ng isang araw, ang aking profile ay dapat na ako ay mag-alok ng WordPress na kung saan ay nais kong mag-internet sa mga propesyonal na propesyonal. Ang iyong tema ay dapat na mag-internet sa isang BoldGrid na nakakuha ng mga modelo ng mga larawan para sa mga larawan. Magagalit ako sa BoldGrid ng WordPress na may kasiguruhan kung paano ako makakakuha ng internet sa Wix ose SquareSpace, maglagay ng mensahe sa WordPress kasama ang WordPress pati na rin ang konteksto para sa internet..

Kung paano ang BoldGrid ay lumilitaw sa iyong site na mag-i-click sa WordPress, kung paano ako mag-host ng internet sa internet ng WordPress. Ang Sidoqoftë, ay dapat na mag-alok sa iyong pag-uugali sa pag-host ng BoldGrid para sa InMotion Hosting.

I-click ang iyong impormasyon sa BoldGrid

SmugMug

smugmug

Karakteristikat SmugMug na mag-internet sa iyong personalizueshme
Ngarkime të pakufizuara të fotografive dhe video
Dizajni i përgjegjshëm – përshtatet me celularin, tabletët dhe monitorët
Aplikacion falas për celular për të redaktuar, arkivuar dhe shpërndarë në lëvizje
Trafiku i pritur plotësisht, i pakufizuar
Ang mga larawan ng Vendosni ay mag-video sa internet
Mga larawan ng Shtoni na kung saan ay makikita mo ang Bibliya na Lightroom
Shikoni statistikat e hollësishme dhe analitikën
Ang Shfrytëzoni ay gumagamit ng SEO, duke përfshirë etiketat meta dhe hartat XML
24/7 mbështetje reale njerëzore
Akordoni dhe mësoni me mësime video
Bëni sa më shumë llogarinë oldj me qendrën tonë të thelluar të ndihmës
Mabuhay ang Merrni pjesë, sa internet ngjarje trainimi SmugMug
Krijoni një faqe fillestare plotësisht personale
Përshtatje at thjeshtë e zvarritjes së faqes
Ang Vendoseni logon ose emrin at markës tuaj në faqen tuaj
21+ modele moderne, para ma-modelify ang paradoksit
Krijoni tema me porosi duke përdorur kombinimin tuaj të shkronjave dhe ngjyrave
Përdorni domenin tuaj
Mag-click sa iyong HTML HTML at CSS
Organizim na hindi ko alam ang pangunahing kaalaman sa internet
Imagedo imazh i rezervuar me Shërbimet Ueb sa Amazon
Ang mga magazine na ito ay dapat na, kung saan
Ang mga ito ay autorit na mag-apela at mag-juaja
Shkarkoni na pangunahing kasaysayan na pinagmulan ng panahon na ito ay tumatakbo sa galerisët në çdo kohë
Fjalëkalimi mbron dosjet, galeritë, faqet ose tërë sitin tuaj
Kufizoni shikueshmërinë e dosjeve, galerive dhe faqeve vetëm për ata me të cilët keni ndarë një lidhje
Bëni çdo dosje, galeri, ose faqe plotësisht pribado
Shtoni ujëra me porosi për të mbrojtur imazhet
Ang Krijoni Galeria Smart ay gumagamit ng koleksione na automatizuara
Magtanong ng Facebook sa Facebook, Twitter, Google+, dhe më shumë
Aplikacion falas për celular për të redaktuar, arkivuar dhe shpërndarë në lëvizje
Renditni printime at ang mga produkto ng isang manggagawa sa propesyonal na naka-print na ako ay nagtatrabaho
Shporta plotësisht blerëse dhe arka
Magbasa ako ng mga credit card para sa mga kliyente
Bleni libra fotografish, inkuadrim, etj., Nga shitës të shumtë
Transportoni kudo
Përmbushni urdhërat me laboratorët më të mirë: Bay Photo, WHCC, EZPrints dhe Loxley (UK)
Krijoni çmime me porosi dhe shisni na një përzgjedhje prej 1,000+ printimesh dhe productteve me një fitim
Pranoni monedha globale me porosi (USD, CAD, GBP, EUR, AUD, JPY, CHF, NZD, SEK, HKD)
Shes shkarkime dixhitale të imazheve dhe videove
Mga Aktibidad na vonesën e provës dhe shtoni redaktimet përfundimtare para dërgimit
Uebfaqe e optimizuar për SEO
Merrni njohuri mbi sjelljen e shikuesit me statistika të integruara dhe analitikë

 • Mga platform ng Internet at mga larawan sa internet
 • Drejtoni biznesin oldj të fotografisë in internet
 • Lejoni klientët të shikojnë pangunahing kaalaman sa internet
 • Ruajtja at pakufizuar at larawan
 • Kufizoni ose jepni mundësinë at hyrjes sa mga larawan ng ashtu siç dëshironi
 • Lidhu me Adobe Lightroom na mag-iisa sa mga rrjedhën at punës
 • Renditni Printimet sa internet ng Labs Photo

Pa rin, kung paano ako mag-internet at mag-uuri ng mga larawan ng SmugMug. Ang SmugMug ay makikita mo ang mga litrato ng mga larawan at ng eroplano, at sa eroplano ay makikita mo ang mga ito. Ekzistojnë zgjidhje për ata prej jush që thjesht duan të tregojnë disa na punimet tuaja dhe kanë një hapësirë ​​të sigurt për doblejtjen e imazheve tuaja, si dhe faqe n internet internet ay mag-e-post ng propesorista.

Ang SmugMug ay hindi ka makakapag-modelo ng mga gumagamit ng internet sa internet. Mga larawan para sa iyong panahon na ito ay tumatakbo sa mga ulap ng isang ulap sa dispozicion. Kung gayon, ikaw ay tumatakbo sa akin sa SmugMug na mag-iisa sa mga ito na tumatakbo sa aking panahon at ang mga ito ay tumatakbo sa mga araw na ito. Ju gjithashtu mund të pornal na pag-uwi sa pag-uulat ng mga ito na ang siguri të mëtejshme.

Sa loob ng mga larawan at larawan ng mga larawan at larawan ng SmugMug ang konkursi. Ang SmugMug ay maglagay ng gjitha funksionalitetet na ang mga ito ay napakarilag sa mga larawan ng mga larawan. Ako ang SmugMug, dapat na sumali sa listahan ng iyong listahan ng mga personalidad. Ang mundong ito ay tumatakbo sa iyong site sa internet at sa internet. Kung gayon, siya ay magiging pangunahing tema ng shkarkime dixhitale përmes karrocave të blerjes dhe procesit të arkëtimit.

SmugMug ju ndihmon gjithashtu me systemin tuaj të rrjedhës së punës. Para sa akin ang Adobe Lightroom ng mga application na shtojcës na kung saan ay dapat na mag-organisa ng edad. Sa gayon, ang mga manggagawa sa litratong ito ay larawan ng BayPhoto.com, kung paano maghanap ng SmugMug.

I-click ang I-click ang iyong impormasyon tungkol sa SmugMug upang makilala ang Gjyqin Tuaj Falas 14 Ditor

Rekomandime ng Web Hosting ng mga larawan sa

Web HostPriceSolution
a2-hostA2 Hosting2,99 $ mo. – 14,99 $ mo.Web Hosting
BluehostBluehost2,95 $ mo.Web Hosting
Pritja për lëvizjePritja për lëvizje6,99 $ mo. – 19,99 $ mo.Web Hosting
matapangBoldGrid3,99 $ mo. – 13,99 $ mo.Nag-click sa WordPress
SmugMugSmugMug12,50 $ mo. – 25,00 dolyar hënë.Platforma specifike at mga litrato
Jeffrey Wilson Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me
  Like this post? Please share to your friends:
  Adblock
  detector
  map