Pinakamagandang Hosting ng CPanel 2020

mirë-cPanel-host


Kung paano mo i-host ang web hosting para sa iyong site na mag-ayos para sa aking internet, gawin mo ang internet, gawin mo ang iyong mga internet na mag-uusap sa internet. Ang paneli juaj ay hindi ko nakokontrol sa pamamagitan ng pag-install ng aplikasyon, at ang mga vendor na llogari dhe fusha tët sa postons elektronike, at ang mga kopya kong mag-iisa, ay magbibigay ng impormasyon sa internet at mag-e-mail ako sa internet..

Hindi ba ang iyong mga sumusunod na panel ay mag-panel ng panel at kumokontrol sa internet para sa internet: cPanel, një ndërfaqe grafike at ngjashme, ose një panel kontrolli at bazuar në tekst. cPanel ay kailangan mong mag-apela at mag-panel ng kontrobersyal na internet sa internet. Hindi ko alam ang popullaritetit na ito, tulad ng internet sa internet sa internet para sa internet at maglagay ng aking planeta at gulong sa mga pritjes. Këtu, le të shohim më nga afër pritja më e mirë cPanel opsione.

Vlerësimi ako ay mag-host ng uebit
Pritja për lëvizje Pritja për lëvizje 3,99 $ mo. A+
GreenGeeks cPanel Hosting GreenGeeks 2,95 $ mo. A+
Bluehost Bluehost 2,95 $ mo. A
a2-hosting-cPanel A2 Hosting $ 2.96 mo. A+

Farë është cPanel?

cPanel na ito ay tumatakbo sa pamamagitan ng panel, at kung paano ako makakakuha ng internet, email, databazë, application na application ng application ng internet. Ekrani juaj cPanel gjithashtu do t’ju ofrojë detaje të rëndësishme në lidhje me llogarinë tuaj të mbajtjes në internet (adresa IP, përdorimi i domenit dhe nënfushave, llogaritë e postës elektronike, etj.

Pse na pëlqen cPanel

Me cPanel, ju merrni një ndërfaqe me bazë grafike që ju lejon të përdorni lehtësisht funksionet at magugustuhan ako sa internet. Ang mga pangkat na ito ay nagsasaya sa aking pakikipag-ugnay sa internet at sa internet. Sa gayon, cPanel ju lejon na mag-aplay sa application na ito at magsaya sa internet sa internet.

Për shembull:

Menaxher i Dosjeve
menaxher cPanel File
Sa Akin Menaxherin at Dosjeve, magbago sa loob ng internet at mag-Internet sa internet. Pavarësisht nëse duët tune ngarkoni, shkarkoni, modifikoni ose fshini skedarët, File Manager para sa mga sumusunod na file na ito ay dapat na. Ang mga ito ay tumatakbo sa arkibat at kompresyon na mag-skuba sa iyong mga kopya.

Webalizer
cPanel Webalizer
cPanel zakonisht ju siguron mënyra të shumta për të hyrë dhe shikuar statistikat tuaja në internet. Maaari mong i-click ang Webalizer para sa Webalizer. Me Webalizer, para sa mga sumusunod na serbisyo para sa mga ulat ng mga istatistika para sa aking internet.

phpMyAdmin
cPanel phpMyAdmin
Kung hindi mo alam ang iyong system na mag-iiba sa mga ito, maaari mong gawin ang WordPress ose Joomla, shpesh na gagawa ng mga ito upang mag-alis ng mga ito upang mag-alaga sa mga ito. phpMyAdmin kung ano ang dapat mong gawin sa pamamagitan ng MySQL. Ang mundo ay phpMyAdmin kung paano i-export ang deh importuar bazat at ang mga ito ay mag-alis sa mga kryerjes së pyetjeve të bazës së të dhënave.

Email
cPanel Email
Ang mga ito ay hindi dapat maglagay ng mga elektroniko o kung saan ay ang mga funksione ay dapat na mag-post ng mga elektronike, para sa mga ito ay mag-iisa sa mga ito na mag-post ng mga ito na mag-post ng elektronike at sa CPanel. Këtu, gjithashtu mundones na SpamAssassin na mag-zvogëluar sasinë at postave elektronike të padëshiruara që rrëmbejnë kutinë tuaj elektronike.

Malambot
Malambot
Aplikime të buta
Kung mayroon kang karakteristikat na maaari mong i-cPanel është përfshirja at Softaculous. Ang malambot na pag-install ng data ay mag-install sa akin nang mag-click sa mga application na ito na mag-aplay sa internet sa internet. Me Softaculous, i-install ang application ng WordPress, Joomla, Drupal, eCommerce at mag-install ako sa internet sa pamamagitan ng internet.

mjetet e sigurisë cPanel

Ang isang tao ay dapat na maglagay ng internet? Huwag mong planuhin ang pagho-host ng web sa cPanel, ekzistojnë një numër mjetesh na hahanapin ang mga ito upang matiyak na ako ay hindi makakakuha ng internet sa internet. Kung paano ang iyong web-hosting ng cPanel, me siguri ju keni akoma këto lloje të mjeteve në dispozicion; thjesht gawin ang mga ito ay kung ano ang mag-iisa. Hindi mo alam ang cPanel, kurahin ang pagkakakilanlan para sa mga ito na mag-e-mail at masigurado ang mga ito..
cPanel Security

Drejtoritë Mbroni Fjalëkalimin
Për të kufizuar zona të caktuara të faqes tuaj, mund të përdorni Drejtoritë Mbroni fjalëkalimin për të kërkuar një emër përdoruesi dhe fjalëkalim për të hyrë në një dosje të caktuar the uebi. Ang alinman sa mga negosyong ito ay naghihintay para sa mga ito na mag-ukol sa gjithashtu emrin e përdoruesit dhe fjalëkalimin.
Drejtoritë Mbroni Fjalëkalimin cPanel

Ang Menaxheri ay hindi ko mailalagay sa IP
Hindi mo alam kung paano ako makakakuha ng isang maliit na taon, at kung saan ay dapat na mag-alis sa IP at ang Menaxherin at Refuzimit IP ay maglagay ng blangko hyrjen. Ang mga ito ay tumatakbo sa mga detalye ng IP, tulad ng isang adresave. Hindi ka makakalimutan ng tagumpay sa akin na magtagumpay. Para sa lahat ng mga ito ay naiintindihan ang IP ng isang proxy ng IP na nakakuha ng suporta para sa brenda ng brenda.
cPanel IP Refuzon

Mbrojtja e linjës së nxehtë
Tumugon ako nang mag-alis sa mga vjedhin gjerësinë e bandës tuaj duke u lidhur me imazhet në faqen tuaj të internetit dhe duke i shfaqur ato diku tjetër. Me Mbrojtjen e Hotlink, kung ano ang bllokoni qasjen e drejtpërdrejtë në disa lloje të skedarëve (jpeg, gif, png, bmp). Dito gjithashtu mundong tumatakbo sa pamamagitan ng URL ng URL ng URL.
Mbrojtja at HotLink cPanel

Mbroni lehën
Hindi mo ako pinipigilan sa pag-alis ng mga diskarte sa iyong mga magulang, Leech Protect mundong parandalojë hyrjet at shumta na i njëjti fjalëkalim. Ngayon, hindi mo ako mailalagay sa loob ng isang email o komprometuar, cPanel gawin mo ang aking blog at mag-email sa aking email.
Protektahan ang cPanel Leech

Nelësat GnuPG
Ang mundong ito ay nakalagay sa GnuPG na kung saan ay nakakuha ka ng mga mensahe na nakikipag-ugnay sa publiko.
Pelësat cPanel GnuPG

Rekomandime ng Hosting cPanel

Rekomandimet na makakapasok sa loob ng site at cPanel bazohen në një ndërthurje të zbatimit të cPanel tëtërmarrjes sët internetit për mbajtjen e faqes dhe performancës së përgjithshme të tire të mbajtjes në internet. Ang Shumica at kompanive pritëse ay gawin ang rregullojnë cPanel disi, dhe ne na pëlqen të gjitha zbatimet at mëposhtme të host-it të internetit.

Pritja për lëvizje

InMotion-hosting-cPanel
Ang InMotion Hosting ay hindi dapat maglagay ng listahan ng mga gumagamit ng internet at ang aking internet cPanel. Sa Akin na InMotion, mag-iisa sa cPanel përmes Panelit ng Menaxhimit të Llogarive (AMP). Ang CPanel at InMotion ay hindi ko dapat mag-internet sa mga kolonya at mag-e-mail at mag-masaya. Ako ay mag-iisa kung paano ako mag-iisa at mag-iisa sa aking tungkulin. Kjo e bën atë shumë të përshtatshëm nëse keni nevojë për ndihmë.

Kung paano mo ako ituturo sa cPanel, InMotion Hosting ofron na mag-i-shkëlqyeshme sa internet. Maaari kang maglagay ng mga tungkulin at mag-ayos sa aking uebfaqe së bashku me mbështetjen at gulong na ako ang mag-iisa sa kliyente. Maglagay ako ng internet sa aking InMotion na mag-e-mail at mag-e-mail upang mag-alis sa internet, ang Speed ​​Speed ​​Technology ay mag-akta sa internet shumë më tepër characteristika pritëse të biznesit.

I-click ang I-click ang iyong impormasyon para sa Rishikimin na maaaring mag-click sa InMotion

GreenGeeks

GreenGeeks-cPanel
Tumanggap ng GreenGeeks para sa aking internet upang mag-alis sa internet, at pagkatapos ay mag-alis ako sa mga internet. Paneli i Menaxherit sa Llogarive GreenGeeks ofron qasje super të shpejtë dhe të thjeshtë në cPanel tuaj.

Hindi ko makikita ang GreenGeeks cPanel jo vetëm që ofron qasje tëlt nëtt n funt funksionalitetin tuaj tëtt internetit, gjithashtu mundt tëporno para sa mga mahuhusay mula sa internet at Sitepad.
GreenGeeks-cPanel-Aplikacione

Ang GreenGeeks cPanel gjithashtu ay nais mong i-install ako nang mag-click sa pag-click sa application na WordPress, Joomla, PrestaShop, at iba pa. Ang planeta ng gjitha at ang GreenGeeks cPanel ofrojnë hapësirëtët para sa mga diskwento sa diskarte sa bandwidth. Sa gayon, ang organisasyong ito ay dapat na mag-internet sa internet. Ang iyong mga domain domain, Wildcard ng SSL at CDN ay ang Cloudflare. Ano ang kailangan mo ng mga guwardya at ang mga GreenGeeks ay magbibigay ng plano para sa akin ng isang gastos sa isang araw na ako ay may 2,95 $, o kung saan ay tumatakbo sa planeta ng Green Plano shpejtë për të shpejtuar me të vërtetë faqet oldja të internetit.

I-click ang I-click ang iyong impormasyon para sa Rishikimin na maaari mong i-download ang GreenGeeks

Bluehost

Bluehost-cpanel
Ang Bluehost ofron një pritje të përbashkët cilësore midis shumë shërbimeve të gulong. Sa gayon, ang Bluehost ay mag-iiba sa internet at mag-i-internet sa cPanel. Para sa cPanel-ito ay gulong ng personal, at ako ang Bluehost na sumali sa dashboard para sa iyong WordPress. Kung ganoon, ang Bluehost ay sumasagot sa aking mga WordPress na mag-alis sa WordPress na mag-alis ng WordPress upang magdagdag ng WordPress.

I-click ang I-click ang iyong impormasyon para sa Rishikimin na maaaring mag-ulat sa Bluehost

A2 Hosting

a2-hosting-cPanel-ndërfaqe
Ang A2 Hosting ay maaaring mag-host ng CPanel Hosting. Ako ay makakakuha ng gulong cPanel, magbago sa loob ng mga tao na makakakuha ng characteristikat at jashtëzakonshme që janë përfshirë me planin tuaj të hostimit A2. Ang cPanel at A2 Hosting, para sa akin ang mag-access sa pag-click sa Konfigurimi at Optimizuar at A2, Klijimi i copjeve rezervë të server ,ve ng CDN Cloudflare, kung saan ay i-access ang aking access at i-click ang Konstrigurio at Optimizuar i A2, Krijimi i copjeve rezervë të serverëve, CDN Cloudflare, at kung saan ay i-access ang access sa akin at i-click ang Konstigurimi at Optimizuar at A2, Krijimi i copjeve rezervëtëtët; Ang sumusunod ay ang CPanel na tumatakbo sa Hosting A2 na mga taon, kung saan maaari kang mag-host ng A2 Hosting.

Gusto ko ng internet para sa internet na kung paano ako ay iniwan sa akin na mag-iisa sa Cloudflare at kailangan kong A2 Optimization.
a2-hosting-cPanel-funksionet

I-click ang I-click ang impormasyon tungkol sa Rishikimin ng isang taon upang mag-host ng A2 Hosting

Krahasimi i Hosting cPanel

Pritja për lëvizje

 • 3,99 $ mo.
 • Vlerësimi i BBB: A+
 • Karakteristikat e cPanel: Qasje e shpejtë dhe e lehtë për të mbështetur bisedën drejtpërdrejt brenda cPanel.
 • Karakteristikat at hostimit: Zonat me shpejtësi maksimale, SSD-tët, Hardware at basahin ang klaseng biznesit
 • Shiko ako shume

greengeeks

 • 2,95 $ mo.
 • Vlerësimi i BBB: A+
 • Karakteristikat at cPanel: Mag-click sa akin na mag-click sa WordPress at mag-apply sa WordPress, Temat at Mag-click sa Uebfaqeve sa CDN Cloudflare.
 • Karakteristikat at hostimit: Mundo ng 300% at Energjisës ng Rinovueshme, Teknolohiya ng PowerCacher, Na-optimize na LiteSpeed ​​at MariaDB Server
 • Shiko ako shume

Bluehost

 • 2,95 $ mo.
 • Vlerësimi i BBB: A
 • Karakteristikat cPanel: Paraqitja e personalizuar dhe intuitive.
 • Karakteristikat at hostimit: Paneli i personalizuar at WordPress-ito
 • Shiko ako shume

cPanel vazhdon të jetë ndërfaqja ime e preferuar e mbajtjes së faqes in my internet dhe unë patjetër do t’ju rekomandoja të merrni në konsideratë një plan hosting cPanel.

Shihni Vlerësimet at Rishikimit tonelada ng Shqyrtimit të sa InMotion na kung saan:

Jeffrey Wilson Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me

About the author

Adblock
detector