10 mga gumagamit ng Qendra at Zgjidhjes ng motorit WP

wp-motor-zgjidhje-Center-goodies


Ako ay sumisisi at mag-alis sa mga serbisyo ng aking pamilya, at maglagay ng listahan sa akin 10 na magpapakilala sa WordPress na maglagay ng WordPress sa pamamagitan ng Qendrën at Zgjidhjes së na Motorit WP. Hindi mo ako inisip na mag-iinit, kung paano mo ako iniwan. Kung hindi, ang WP Engine ay makakakuha ng impormasyon tungkol sa aking mundo upang mag-aplay sa internet, mag-optimize sa internet, mag-optimize ng WordPress.

Sa sandaling ito ay iniwan ng mga ito, Qendra at Zgjidhjes së sa Motorit WP ay hindi mo naipapansin ang mga ito. Sidoqoftë, kung paano mag-kliyente ng WP Engine, gawin mo na ang mga ito upang mag-ayos para sa mga ito at sa Qendrës së Zgjidhjeve. Disa na artikujt janë falas ndërsa tëtë tjerët do t’ju kërkojnë të paguani. Para sa mga sumusunod na artikull, na hindi ko magustuhan ang mga application na ito na mag-apela at mag-apela sa mga artikull..

1. Kontroluesi i përputhshmërisë së motorit WP t motor motor WP
Ang PHP 7 ay sigurado na sigurado na maaari mong gawin ang mga ito para sa aking WordPress. Ang Sidoqoftë, ay mag-e-file at maglagay sa internet na mag-e-mail sa internet at mag-iiba sa mga ito, at magbasa ng bersyon ng WordPress. për pajtueshmërinë PHP 7.

2. Cloudflare CDN
Kung kailangan mong i-limitahan ang mga ito upang mag-alis sa internet at mag-iisa. Hindi ko alam ang mga mag-uulat ng globale sa loob ng isang taon na mag-uwi ng internet, kung paano mag-aabot ang mga server ng internet. Tumingin ako sa internet ng mga online na shobrim na parang Cloudflare para sa aking gulong. Ang WP Engine, mag-alis sa akin para sa propesyonal na gulong sa planeta at sa mësipërme.

3. Imagjinoni Optimizuesin e Imazhit
Dapat mong makita ang mga ito upang maghanap ng mga larawan para sa WordPress na mag-optimize ng imahen para sa mga larawan. Para sa akin ang Google Analistin at Trendeve sa Google Webmaster, si Gary Illyes, na mag-i-optimize na mag-optimize na ako ay mag-iisa upang mag-alok sa mga ito upang mag-alis sa mga ito. Ako ay Mangyaring isipin ang WordPress, tulad ng pag-optimize ng imahen para sa akin na mag-click sa mga ito. Hindi ko alam ang shtoj shujca, ekziston na bersyon ng falas dhe premium at paguar ko. Bersyon ng lahat ng oras na 25 MB.

4. Shareaholik
Pakoja at ibabahagi ang Shareaholic na mag-iisang grupo ng mga application na ito ay i-download ang mga ito ayazhoheni at hindi ko naisusulat ang mga madla. Shareaholic përfshin si më poshtë:

 • Pikat kryesore të përmbajtjes
 • Tumugon sa Ndiqni Butonat sa Mediat Sociale
 • Analiza e mediave panlipunan
 • Imazhe të Ndara
 • Promovimi i përmbajtjes
 • Reklamat at ankorimit

5. I-plug ang Plugin ng Migracionin at ang motor WP
Kalimi ako ay nag-i-click sa internet shpesh mundong naka-post sa mga sherr i madh. Kung hindi mo naisusulat ang WordPress bilang WP Engine, maaari kang mag-alok sa WP Engine, kung paano mo ako ituturo sa pamamagitan ng WP Engine. Shtojca bën një kopje të faqes suaj të internetit, në mënyrë që të provoni dhe verifikoni se funksionon mirë para tëtërroni DNS-in oldj dhe ta bëni faqen tuaj në dispozicion për të tjerët.

6. Skanues i Sigurisë WPScan
Ang WPScan ay makakakuha ako ng sigurado na kailangan ko ng mas mahusay na mga serbisyo sa WordPress para sa WordPress.

7. Jepni Plugin e Donacionit
Dhurimet dhe mbledhja at fondeve sa internet vazhdojnë të rriten në popullaritet. Hindi mo naisasalin ang iyong WordPress upang maglagay ng WordPress, at magbibigay ng donasyon na magbibigay ng mga donasyon para sa mga ito. Ibigay ang Ibigay ang iyong impormasyon tungkol sa WordPress.org at kung paano mo ito ituturo. Bigyan Ako, kung ano ang gusto mo para sa aking mga anak na ito ay mag-iisa sa mga ito bilang isang linya ng barbarësh.

8. FooGaleria
Ang mga ito ay mag-alis sa mga shkëlqyera na mag-faqet at WordPress, at ang FooGallery ay sigurado na sa mga grupo. Galeritë duken të shkëlqyera dhe ju keni shumë fleksibilitet në ndërtimin e gulong. Ang mundong ito ay nagtatagal ng galeritët na ang mga ito ay magiging isang taon na ang edad. Ang mga ito ay grithashtu merrni riorganizimin at tërheqjes dhe rënies, ang mga ito ay mag-post ng mga video, video, video, at video.

9. Kalendari i Ngjarjeve
Hindi mo alam kung paano ko naisalin ang iyong sarili sa internet ng WordPress, provoni shtojcën at Kalendarit të Ngjarjeve. Kalendari që krijoni është plotësisht i përgjegjshëm dhe mund të shihet na rrjeti i kalendarit, dita ditës ose lista.

10. Fushat e përparuara me porosi
Tumugon, kung ano ang dapat mong gawin sa pamamagitan ng WordPress sa pamamagitan ng WordPress. Me shtojcën Advanced Advanced na Mga Patlang, kung saan ay dapat mong gawin ang 30 taon na ang nakaraan.

I-click ang I-click ang iyong impormasyon sa Qendrën at Zgjidhjeve sa Motorsiklop WP

Jeffrey Wilson Administrator
Sorry! The Author has not filled his profile.
follow me
  Like this post? Please share to your friends:
  Adblock
  detector
  map